Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa anayejua boarding school nzuri - primary

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SAWEBOY, Apr 27, 2011.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wakuu wana JF, Hi.

    Tafadhali naomba msaada wenu wa mtu anayeifahamu primary school nzuri ya boarding kwa ajili ya watoto wa kike, na inazingatia maadili ya kuwalea watoto vema basi naomba mnisaidie kunijuza juu ya hilo wakuu.

    Kwa kuzingatia ukaribu wa kwenda kumuona mtoto, interest yangu ipo ktk mikoa ya Mbeya, Iringa, Ruvuma, na Morogoro.

    Kama kuna yeyote anyefahamu basi naomba msaada juu ya hilo ili nimpeleke binti yangu.

    Asante.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Jaribu Feza..Girls Dar au jaribu Ephifania Bagamoyo!!
     
  3. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    asante mkuu.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    mimi siwezi peleka mtoto wangu wa primary boarding school:frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::frusty:
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Pale iramba ngoreme ipo inaitwa st peter
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Inategemea mtoto mwenye umri gani, na ni kiasi gani wataka kutoa. Boarding zina both uzuri na ubaya wake! Naipenda East Africa International school kwa sababu zifuatazo:-
    1. Idadi ya wanafunzi si kubwa both hostel na darasani
    2. Ada iko fair ukilinganisha na other international (sio English medium) schools
    3. Watoto hawako gerezani kwani wewe au ndugu aliyekuwa authorized aweza mchukua mtoto everyweekend
    4. Malezi, michezo viki well supervised (idadi ya wanafunzi kuwa ndogo)
    5. Not more than 20 pupil in a class
    6. Somo la kuogelea etc
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    iringa international school ni nzuri,japo ni ghali kidogo
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Nina imani mdau una sababu za msingi za kumpeleka mtoto boarding. Na samahani kwa kuwa ninaenda nje ya mada kwa kuwa hukuomba tukushauri umpeleke au usimpeleke mtoto boarding.
    Ila usitegemee shule ikulelee mtoto vizuri ni jukumu lako kama mzazi kumlea mwanao. Matron mwenye kuangalia watoto 50 anawezaje kuwalea effectivelly? Na hao 50 ni smallest number.

    Kuna shule sitaki kuzitaja jina nisije nikawaharibia biashara, rafiki yangu alimpeleka mwanae wa kiume (hapa hapa dar) boarding. Imepita miezi kama sita mzazi kaitwa mwanae amembaka mtoto wa kiume mwenzie. Wazazi wacha washangae mtoto wa darasa la nne. Alivyobanwa mtoto kasema mama na mimi nilivyokuwa mgeni walinigeuza wakanambia nisubiri aje mgeni mwingine nimgeuze mke wangu. Kwa hiyo ndo mchezo kwa watoto wote. What happened ni kuwa huyo mtoto aliyeshitaki siri ikatoka ni mtoto aliyelelewa kuwa muwazi hivyowalivyomfanyia mchezo mchafu alishitaki kwa wazazi wake, otherwise shule huwa haziriport hivyo vitu kwa manufaa yao ya kibihashara. Mkuu wa shule wacha aje juu na kusema mtoto muongo. Well mtoto alifukuzwa shule ameamia day school kwingine.

    Lesson. Boarding zinazaa lesbians na mashoga.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Siyo nzuri sana sana ktk tender age,mtoto anatakiwa apate pia malezi ya wazazi.Hata hivyo uzuri unataka upi,kimasomo,msosi,mazingira etc.Jaribu Tusiime Segerea,St Anne Mbezi Kimara.
     
  10. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    St. Catherine iliyopo Lushoto inaendeshwa na masista ni nzuri,ni ya wasichana watupu.
     
Loading...