Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa ada watanzaina

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by oscarnyondo, Nov 15, 2011.

  1. o

    oscarnyondo Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimechaguliwa kujiunga na masomo ya diploma in iformation technology,tatizo nililonalo ni ukosefu wa ada,sina wazazi na ndugu uwezo wao mdogo.naomba msaada wenu watanzania.mawasiliano zaidi 0659 80 65 92
    kwa aliye tayri kunisaidia anaweza akanitumia m pesa kwenda 0763 414 505
    au tigo pesa 0655 80 65 92
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Upo wapi kwa sasa?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimehuzunika sana na matatizo yako. Tafadhali nijulishe unahitaji kiasi gani cha pesa. Kwa mawasiliano nipigie 0784572272
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Pole dogo Mwita atakusaidia ni fogo sana,mpigie tu atakusaidia
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mungu akubariki kwa kuonesha nia ya kumsaidia huyo mtu.
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida yangu kusaidia wasiojiweza.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hakupigie vipi wewe si umtumie kwenye M-Pesa tu
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiye mwenye hiyo shida? Au unajaribu kuleta wizi wa mitandaoni?
     
  9. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je umejaribu kwenda kwenye mashilika ya dini? Je serikali za mitaa, kijiji au kata wamekupa msaada gani? Pia onyesha kama kuna juhudi zako binafsi ulizozifanya ili watu wavutiwe na waweze kukusaidia, mwisho taja chuo ulichochaguliwa [kwa rejea] na kiasi kinachoitajika. ni ushauri tu.
     
  10. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    umeongea ya maana sana mkuu,inabidi atuandikie taarifa za kutosha ili wawezeshaji wachukue nafasi yao tena ukizingatia ni ishu ya elimu.
     
  11. o

    oscarnyondo Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuuu kwanza nashukuru.ila nimechelewa kureply kwa sababu ili nierply inabidi niingie internet cafe na mimi natafuta ada hela yenyewe ndo hivo tena sina.hivyo najua mi ndo mwenye shida ila siwez kukupigia kwa sababu SINA HELA.tafadhari samahani ila naomba kama hutojali uwasisiliane nami kupitia 0659806592
     
  12. o

    oscarnyondo Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo dar es salaam
     
  13. o

    oscarnyondo Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli ila siwezi nikaweka full information hapa hewani kwa sababu za kiusalama na mengineyo.ila kuweka namba ya simu ili kwa ataye hitaji taarifa zaidi tuweze kuwasiliana zaidi.;no 0659 80 659 2.nachelewa kureply hizi meseji kutokana na njia nayotumia kuwasiliana kwani inanilazimu kulipia muda internet cafe ndio niweze kujibu.tafadhari kwa mwenye uwezo wa kusaidia naomba awasiliane nami popote alipo nitamfuata na vielelezo vyote ataviona.asante sana
     
  14. o

    oscarnyondo Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ada kwa mwani milioni moja
     
Loading...