Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa 2000 kenyashillings

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by prakatatumba, Dec 18, 2011.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WanaJf naomba kujuzwa katka soko la sasa,2000 ya kenya ni sawa na shillingi ngapi za kitanzania?
     
  2. Mike Mushi

    Mike Mushi JF Founder

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 252
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  3. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni kama 32000 hadi 34000 kwa pesa ya madafu
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ksh 1 : Buying 17, Selling 18
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sasa shs ya kenya ndio pounds ya east africa?ndio maana wana nyodo
     
  6. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  7. k

    kamata Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa naona umeisha pata msaada husika, lakini ni kama 2000 X 17 au 18 hivi unapata hela ambayo hata DSA moja haitoshi au ni kama 1/5 ya posho ya mbunge wetu bongo
     
Loading...