Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: VYUO VYA CERTIFICATES KTK MASUALA YA MADAWA YA BINADAMU (Pharmacy-related)

Discussion in 'JF Doctor' started by CHE GUEVARA-II, Aug 5, 2011.

  1. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wakuu?
    Naombeni msaada wenu mnijulishe na/ au kunipatia contacts za vyuo vinavyotoa elimu ya certificates katika masuala ya madawa ya binadamu - hasa vile vinavyotambulika na Tanzania Food & Drug Authority (TFDA).

    Kuna kijana anatafuta ili akasome aweze kufungua kiduka chake cha daw baridi/ duka la dawa muhimu.

    Yeye amemaliza kidato cha nne na amepata Division four ya Form Four For Four years onlyattending Dinning hall and Dancing! Si ile division ya Form Four For Four years Fighting For Food.


    Nilishawahi kusikia chuo fulani ambacho kina branch mbili, moja ipo Kigamboni, nyingine ipo Mbande sijui kama kinatambulika na sijui kama bado kipo na sina contact zao (kibaya zaidi naishi Tanganyika - Southern highlangds, Tz)

    Thanks.
     
Loading...