Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Vyuo India au Malasiya!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by web engineer, May 11, 2012.

  1. w

    web engineer Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salam
    naombeni msaada wa chuo chochote nchini India au Malasiya cha Bachelor in computer engineering.
    Tafadhali kiwe na bei nafuu kwa mtanzania kama mimi.
    Mchango wenu jamani nautegemea.Pia na ushauri
     
Loading...