Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:Vodacom wamenitapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chairman mao, Apr 19, 2012.

  1. chairman mao

    chairman mao Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarehe 11/4/2012 niliishiwa bundle yangu ya bomba 30.hivyo nikanunua 30,000 za muda wa maongezi kutoka kwenye line yangu ya vodacom kwenda kwenye line nyingine ya vodacom ambayo huwa naitumia kwenye modem.
    manunuzi nimeyafanya 11:00am na msg ya manunuzi nikaipata kuwa nimepokea 30,000 ya muda wa maongezi.
    Name:
    Number: Vodacom
    Content:
    Umepokea Tsh 30000.00 na NYONGEZA ya asilimia 25.Salio lako jipya ni Tsh 30000.00. Kumb. 444270891215052680.Kujua salio lako la NYONGEZA, piga *102*01#.
    Time: 11/04/2012 11:00:16

    Baada ya hapo nikatuma meseji ya kujiunga na bomba30 lakini nikapata ujumbe huu.
    Name:
    Number: Vodacom
    Content:
    Salio lako halitoshi kununua kifurushi cha Data.Tafadhali ongeza salio lako na kisha jaribu tena au nunua kifurushi kidogo cha data.
    Time: 11/04/2012 11:02:07

    Baada ya hapo nikatazama salio na kukuta ni 14,000 badala ya 30,000.
    Instantly nikapiga customer care kuulizia hela yangu ilipoenda na mpaka leoo hii sijafanikiwa kurudishiwa hela yangu.
    Nimefanya jitihada zote za kupiga simu na mara zote kila anaepokea simu ananipiga kiswahili na wala haoneshi kutambua kama nilishapiga simu na kutoa malalamiko yangu.
    Naombeni msaada wenu ndugu zangu ili wanirudishie hela yangu.
     
  2. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    In a phone conversation a person can answer you the way he/she feels. With time, nenda vodashop kubwa close to your place. Go with all your evidences, tell them the story. Wakigoma, engage the third party (law enforcing institutions).
     
  3. chairman mao

    chairman mao Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo kiomboi singida
    Hakuna vodashop maeneo haya.
     
  4. B

    Bijou JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145

    hata ukienda voda shop wanakuambia kwenye mtandao haionyeshi kama kuna salio, nilipata tatizo kama hisa easter sunday pamoja na kupiga simu na kufuatilia majibu niliyopewa ni hayo na risiti ninsyo. TRCRA mmelala au????????????????
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hamia aitel fasta
    OTIS
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kwenye mitandao hii ya simu tuiamini ipi jamani?
     
  7. P

    Praff Senior Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Auto theft!
     
  8. m

    matangarara Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni walewale tu...
     
  9. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    We jitahidi uende Vodashop ndiko utakapopata suruhisho ndg yangu.
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bora hawa kuliko wale
    OTIS
     
  11. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mimi nilinunua umeme kwa m pesa toka tare 15 usiku. Nimejibiwa kua pesa imekatwa kwenda luku lakini umeme sijapata mpaka leo. Nimepiga c/care mpaka nimekoma ila sitarudia tena
     
  12. B

    Bijou JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Haisaidii KITU ni wizi mutual, mm nilienda vodka shop pamoja NA kwamba nilinunua bundle tarehe 12 April nikaambiwa KWENYE system haionyeshi Mara ya mwisho unaonekana januari 18, ni wizi tu we do not have time to waste our valuable time waache wizi period
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,649
    Trophy Points: 280
    Kama kuna biashara nzuri ya kuvuna pesa za Watanzania basi ni Kampuni za simu.
     
  14. chairman mao

    chairman mao Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana nimetapeliwa na hakuna dalili za kupata haki yangu
     
Loading...