Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada vodacom customer care

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by neyl, Nov 28, 2011.

  1. neyl

    neyl Senior Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari, me nmegraduate sheria juz juz tu, nlwah kusikia tetesi kwenye daladala kwamba vodacom pale mliman city kuna nafasi za kumwaga za customer care ila wanalipa mshahara mdogo, jaman kwa mwenye details ni kwel? me natafuta kaz hata ya lak na nusu kwa mwez nafanya
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hivi huwa ni ngumu kwenda kwa ofisi kuonana na maHR kuongea nao mawili matatu kuhusu kazi na utaratibu mzima wa kuapply?
     
  3. k

    kishanshuda Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Vodacom customer care mshahara wao ni 500,000 tshs kasoro 5000, that means ni 495,000 /= tshs, hiyo ni mpaka mara ya mwisho niliambiwa na rafiki yangu anayefanya huko, na hiyo ilikuwa July this year, kwa wewe unayeanza si mbaya kwa hela hiyo,itakusaidia kuipendezesha CV yako na hata kuweza pata nafasi ya kazi kwingine, mwanzo mgumu mpendwa, just nenda, na kwa urahisi peleka CV yako kwa erolink

    ALL THE BEST AND GOOD LUCK
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    All the best
     
  5. c

    christer Senior Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peleka cv yako erolink pale morroco hao ndo agent wa kurecruit customer care vodacom
     
  6. nyotanjema

    nyotanjema Senior Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peleka ila usibweteke tu mimi nimefanya karibu miaka miwili sasa toke nipo chuo mwaka wa kwanza kama pt but ile kazi haina tija ila kama unatafuta uzoefu ni bora uombe mahali ufanye intern .all da best
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sa kwa mshahara huo c bora mtu uingie zako jeshini ukale maisha.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kuna dada akiingia pale km wewe 2007 alikuwa na degree ya sheria, after six month akapata zali akahamishiwa kitengo cha sheria cha voda mpaka leo yupo! so usikate tamaa kwa kuanzia si pabaya
     
  9. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jinsi ya kupata huo mchongo wa kuingia ndo ki2 kinacho hitajika!
     
  10. k

    kishanshuda Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    we peleka cv yako pale erolink, huwa wanaita mara kwa mara, haina hata haja ya mchongo kwa hao customer care, just go there, Moroco

    ALL THE BEST
     
  11. j

    juve Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vip ndugu yangu umefatilia issue mi ya kweli?
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Duh!!!!!!! unashindana na Dada?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kuna ubaya akishindana?
     
  14. ropam

    ropam Senior Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    takula kwake arifu!
     
  15. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    4m 6 liva, vp mnanshaur niende peleka ma cv
     
  16. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Peleka wanachukua hadi 4m 6 ila make sure unamwaga ung'eng'e fluently na uwe mtamu kwenye computerhizo ndio silaha.. bora ujaribu kuliko kuacha.. Komaaa nao
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pia peleka Spanco wakala wa eyateli ... wao wanalipa kwa masaa yaani kila saa 12,000/-
     
  18. M

    McMoze Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So mkali, unaweza tupa direction jinsi ya kufika hapo SPANCO. i'll appreciate
     
  19. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kaka,12000,au 1200 kwa saa ok poa 2pe direction 2wasome j3 kaka! Coz hapa kitaa hakukalik kaka!
     
Loading...