Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada, vlc inaniletea shida...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tindikalikali, May 26, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wadau hii huwa inanisaidia kwani inaplay files za aina zote, tatizo ni kwamba niki install, program mpaka file zote zinafunguka na vlc...mpaka nikifungua browser inafungukia kwenye vlc player. Je tatizo ni nini? Nifanyeje kuondokana na hii hali?
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jaribu kui unstall then uinstall upya
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nimejaribu bdo ni yale yale.
     
  4. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,049
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Uninstall alafu clear temp files,caches, restart pc yako alafu install vlc tena kupitia source nyingine, ( softonic au softpedia)


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  5. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    for the time being, unaweza fanya hivi, nenda kwenye control panel, cheki na Default Programs, chagua application yoyote then uiweke kama default program, advised "itune" manake hii ni kubwa then ukimaliza kui set kuwa default program,ila ikigoma waweza kuchagua nyingine, rudi kwenye Programs and Features, ifanyie unstallation hiyo itune, then, itatoka na matatizo yote na mafiles yako yatakua poa, ila usii irudishe, kwamba usi i install tena hiyo itune kama ndio utakua umeitumia, hii itakusaidia hadi upate ufumbuzi wa kudum kwa wataalam zaidi, manake hapo hata ukifungua mozilla inafungukia na VLC, Sio??????
    ok, jaribu hiyo
     
  6. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inatakiwa tatizo lisoviwe kabisa sio kusov temporary Ndekirhepva
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii pia ni kusolve kabisa sema ile program utakayokua umetolea, labda u re instal window
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  9. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pasua hyo pc..
     
  10. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hili co jukwaa la ujingaujinga
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    asante mkuu, nitafanya hivyo.
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ujinga ni mzigo!
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    shida ni kuwa umeiweka clc kama default toa isiwe hivyo then utaona
     
  14. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hakika
     
  15. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni vizuri kwa afya ya ubongo wake
     
  16. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    vlc imekuwa default player yako kwa files zote za music/video kwa pc yako, kwani kuna ubaya gani vlc kuwa default player yako?

    vlc ni only powerfull palyer uliyoweka kwa pc yako ndio maana imekuwa hivyo, ukiweka powerfull player nyingine kushinda vlc kama jet audio nayo itameza mafaili yote na kufanya yenyewe kama ndio default player.

    pia program wakati ina-run/inaplay kwa mara ya kwanza huwa inakuuliza, if want it to be ur default program/player inaonekana ulikubali, unaweza ukaunstall na kuiweka upya ila safari hii usilkubali iwe default player yako, lakini mimi sioni shida hapo vlc kuwa default player. au kuna tatizo gani haswa jingine au hofu yako ni ipi?
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu tatizo inaplay mpaka program, nashndwa kurun application yeyote.
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nimeenda kwenye default setting feature zote ziko selected, na hazitak kuwa unselected
     
  19. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Just very simple mkuu, hapo fanya system restoration then kila kitu kitakuwa pouwa. M huwa ishawai kutokea na nikafanya hvyo na kila kitu poa.
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    inakuwaje hiyo system restoration?
     
Loading...