Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada; "Virgin Olive Oil" ndo mafuta gani ya kupikia hapa Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kagalala, Mar 9, 2012.

  1. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wadau naomba msaada wenu. Nimekuwa nikijaribu kutafuta mafuta ya kupikia ambayo wazungu wanaita "Virgin Olive Oil" nashindwa kujua kama hapa kwetu Tanzania yapo na kama yapo ndo yanaitwaje kwa kiswahili na yanapatikana wapi. Mafuta haya wanasema ni mazuri kwa afya na hayana colestral. Naomba msaada wenu.
     
  2. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama uko Dar, sijui jina la kiswahili ila kama shida ni kupata olive oil, nenda mlimani city au shoppers utayakuta. Bei iko juu ya mengine.
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante Mzawa Halisi. Nadhani kwa kiswahili hatuna mafuta kama hayo ila itabidi nifanye utaratibu wa kuyafuata Mlimani City. Inaonekana hayapatikani kwa Mangi.
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri uangalie kama waweza yahimili bei zake siku zote ili usibadilishe mara kwa mara. Hata Sun drop na ni mengi nasikia ni mazuri. Labda kama sio kweli.
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    yako mengi mlimani city, mimi huwa natumia kupaka mwilini na usoni pia, very nice kama hutaki kutumia vipozi vyenye kemikali, make sure ni extra virgin olive oil.
     
  6. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Olive = Zaituni
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Umepatia mwana wane.
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Yapo karibu kwenye supermarket zote hapa bongo,ni mafuta ya kula wenyewe wanasema hayana rehemu,ni mafuta ya matajiri bei yake ni aghari,mpwa nunua mafuta ya alizeti kutoka Singida au Mbeya au Iringa karibu ni sawa kasoro hayo ya alizeti yana harufu hivi si unajua mambo ya viwango tena
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    yapo supamaket, hakikisha ni extra virgin olive oil, yapo brand tofauti tofauti, cheki shoprite, imalaseko utapata
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Olive oil zipo kila mahali mpaka maduka ya dawa ila VIRGIN olive oil ni ya kutafutatafuta
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    virgin olive oil na hata extra virgin olive oil zipo karibu supermarket zote hapo dar na morogoro. bei ni kama 16,000/= kwa virgin oil na 18,000/= kwa extra virgin oil. kuwa mwangalifu kwani nyingine ni feki.
     
  12. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndugu yangu olive au virgin ndiyo inakuchanganya si mawese hayo au seriously haujui .
     
  13. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yapo kwa super market nyingi tu mkuu na bei yake ni kuanzia 8,000 hadi 10,000TShs kwa nusu lita na mazuri ni yanayo toka Italy au Spain.
     
  14. b

    brian360 JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2016
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    nataka kujua mpaka sasa bei ni hiyo hiyo?
     
Loading...