Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada vipimo vya DNA!

Discussion in 'JF Doctor' started by JOHNKEKE, Oct 17, 2012.

  1. J

    JOHNKEKE Senior Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Wanajamvi kwa wenye uelewa wa mckakato wa kupima DNA pls, nielimisheni.
    Nina mke na watoto watatu. Tumekubaliana na mke wangu tukapime kwa ajili ya uhakikisho wa watoto.
    Please, yeyote anaye jua procedures na amount of fees, mtujuze.
    Makazi yangu kwa sasa ni Mwanza.
    Natanguliza shukrani
     
  2. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kabla ya kupima mumeshakubaliana na matokeo, jee umejipimaje na majibu! ikitokea hapo kuna ambae siwakoje???
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mh, kuna watu wana roho ngumu jamani. Anyway, nenda pale Bugando mahabara, wanafanya hii kitu
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu ata wewe una jiwe, unamwagizia mwenzio wapi sasa?
    Anataka kwenda kuangalia vinasaba vya yai kama ni mtetea au jogoo wakati mayai yashaatamiwa na vifaranga vimeshatotolewa?
     
  5. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bro acha hiyo kitu, mtaisambaratisha hiyo ndoa, umesahau methali yetu kitanda hakizai haramu au unauhakika mambo yako sio mazuri?
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama uko Dar nenda ofisi ya Mkemia Mkuu wa serikali pale Ocean Road,nadhani ni 300,000/=per test.
     
  7. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ila ujiandae hutopewa majibu sahihi kwa ustawi wa watoto. ikionekana mmoja si wako hutoambiwa kwa sababu atakosa matunzo. majibu sahihi hutolewa pale tu wanaume wawili wanagombania mtoto lakini kama wewe unataka kujua wako au si wako jibu ni lazima liwe wako tu!
     
  8. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Heshim kitanda weye............ na kwa nini unaitwa Baba watoto na huku hujiamini???
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    anawasiwasi kuwa mke wake alikuwa anafanya vikao vya harusi na RPC mpaka saa saba usiku,!!
     
Loading...