Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: vipelepele vinavyotokea kwenye ngozi laini ya Macho!

Discussion in 'JF Doctor' started by Rubi, Jun 11, 2012.

  1. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Habari JF Dokta. Naombeni msaada kuna hivi vipele viko kama chunusi bali si chunusi hupenda kutokea kwenye ngozi laini kuzunguka jicho kwa baadhi ya watu. Nimeshaona watu wengi wanavyo wengine walishawahi kuniambia kama ni urithi.

    Bahati mbaya nami naona vimeanza kunitokea vilianza kamoja mara viwili mara naona vinazidi kama ni urithi kwenye koo zetu zijamona aliyenavyo ila naamini vina chanzo na je nini kinasababisha vipelepele hiv?i na je dawa gani natural inaweza kunisaidia kuviondoa maana napenda sana uzuri wa macho.

    Natanguliza shukrani zangu.
     
  2. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninanvyo na nilienda kwa specialist wa ngozi na ushauri alinionipa ni:"hivyo usihangaike navyo kwani si vyako" akimaanisha ni vya kurithi. Labda kuna wataalamu hapa wakutoa msaada zaidi.
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mh, ndugu vikizidi kwa kweli vinaharibu sura ya jicho. nimeona watu wanachukiza kwa ajilii ya hivyo vipele maana wengine vinazunguka jicho lote. tena wengine ni vikubwa vikubwa.
     
Loading...