Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:vipele vya kwenye kidevu

Discussion in 'JF Doctor' started by Click_and_go, Mar 3, 2011.

  1. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....nini kifanyike kwa mtu anayesumbuliwa na vipele visivyokoma kwenye kidevu pindi tu anapoenda kunyoa ndevu ???
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kuna thread ilijadili suala hilo ukiitafuta inaweza kukusaidia. Wadau walishauri baadhi ya aftershave lotions, na ikishindikana - basi usitumie wembe na mashine zitumiazo nyembe, bali mkasi au mashine zifanyazo kazi kama mkasi.
     
Loading...