Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Ute mzito ulioganda wa rangi ya njano kutoka ukeni.

Discussion in 'JF Doctor' started by debon, Aug 17, 2012.

  1. d

    debon Senior Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari zenu wana jamvi .Naombeni msaada nimuokoe mdogo wangu ni mwaka wa pili sasa anateseka. Alianza kwa kusema anaona wadudu wanatoka ukeni..Nikaogopa nkampeleka kwa dactari wa magonjwa ya zinaa akapewa dozi ya mwezi mzima kumbe wadudu ulikuwa ni ute mzito wa njano. Baada ya dozi ile akapata mafuu ute ukawa hautoki. Baada ya mwezi hali ikarudia kwa kasi nkampeleka tena hospital kapewa dozi nyingine ya mwezi akapata nafuu lakini ikarudia tena. Akarudi tena hosptl kachomwa sindano za mshipa tano ndo kwany tatizo linaendelea. Then tukampeleka kwa specialist wa wamama. Akasema ni bacteria akamfanyia culture na kumpa vidonge dozi ya mwezi lakini dozi ilipokwisha tu hali ikarudi kama mwanzo. Kadumbukiza kila vidonge ukeni mpaka anatia huruma dalili za kupona hakuna. Naombeni msaada apone kama ni adhabu inamtosha
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mhm! pole aisee...tusubiri wataalamu wakuje...
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mmmh.....umejaribu kumpeleka ocean road hosp.....?
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. d

    debon Senior Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bado ..Vp anaweza pata msaada zaidi
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    maana ya Preta ni kuwa akaangalie vipimo vya kansa ya shingo ya uzazi au ogani nyingine za uzazi...

    anyway hayo maji anayoyatoa yana harufu yoyote mbaya?
    ashawahi kushiriki ngono isiyo na kinga kabla ya kuanza kuugua?

    pia jaribu kutaja majina ya hizo dawa alizozitumia
     
  7. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    madaktari watakuja na ushauri sahihi ,ila kwa sisi tusio madaktari naona yawezekana kama mdogo wako ana gonjwa halafu akitibiwaakapata nafuu anaenda kwa bwana yuleyule aliyemwambukiza(ambae hajatibiwa),sasa si lazima ugonjwa urudi upya?la sivyo ugonjwa umekomaa sana,unahitaji dozi kali!
     
  8. d

    debon Senior Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dawa ni nyingi sana siwezi hata kukumbuka, mwanzoni alipewa dawa za magonjwa ya zinaa, mara nyingine za fungas na za mwisho ni hizo za culture. Kuhusu mwanaume sijui maana aliambiwa hana magonjwa ya zinaa ni bacteria. Pia hatoi harufu
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa hayo matatizo itabidi umpeleke Hospitali ya Muhimbili kuna Wataalam wataweza kumsaidia huo Ute mzito wa njano unaweza ukamfanya asiweze kushika mimba unaharibu mambo ya uzazi mpeleke Hospitali Kuu ya mumbili Dares-Salaam haraka iwezekanavyo wakamfanyie uchunguzi zaidi debon

    Nimeshafika mkuu hali yako? Amsterdam
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    safi kabisa MziziMkavu habari na wewe?ushauri mzuri.
    nina tatizo pia kuna ndugu yangu huwa anaumwa sana tumbo la hedhi mpaka anazimia mkuu hebu ni habarishe kweli atumie nini hata kulipooza tuuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    akamcheki dk mmoja hapo ilala bungoni anaitwa Dk Mwaka. Taasisi yke inaitwa Foreplan
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Duhhh alichomwa powerseff eeeh...hiyo inaitwa pangusa...pole sana
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mpe pole!!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Dr, bora umekuja. Na mie naumwa sana, mara hapa mara pale. Eti matibabu si inabidi niende rome afu ngorongoro crater? Usijali gharsma, sponsor yupo
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    kujiepusha na kupatwa na maumivu ya tumbo la mwezi afanye yafuatayo:
     Kujitahidi kula matunda, mbogamboga na kupunguza kula vyakula vyenye mafuta mengi, pombe, cofeini, Sodium na sukari.
     Kufanya mazoezi.
     Kujiepusha na wasiwasi na mawazo.
     Kuepuka kufuta sigara.@Amsterdam
     
Loading...