Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada / Ushauri !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BabaDesi, Jun 10, 2010.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mimi ni Mstaafu.
    Nilikuwa nimeishapiga mahesabu ya kuona WC bure kutokana na matangazo ya TBC hadi jamaa walipogeuza kibao ghafla!
    kwa sasa hivi sina Ubavu wa kununua Decorder zao.
    Binafsi, sina neno sana kukosa WC ingawa roho inauma.
    Tatizo langu ni hawa last two teenage Boys wangu ambao kwao mpira ni kila kitu.
    Hawawezi kwenda bar kama ambavyo hawawezi kwenda kwa majirani kutokana na principles za nyumba yetu kwamba jirani ni wa kusalimiana na kuishi naye vyema tu, basi.
    Nothing more nothing Less.
    Ninawatizama nyuso zao na kuona huzuni ya kukosa mechi za WC nami napata huzuni.
    What do I Do??
     
  2. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mzee kwa kuwa principle zako haziwaruhusu kwenda kuangalia kwa jirani basi ishi kwa principle. Unajua principle zina cost na ni vizuri sana kuishi kwa kufuata principles no matter what. Ushauri wangu usilegeze principle kwa kuwahurumia watoto. This will be a very big weakness. Kama ukishikilia msimamo wa principles zako utaacha somo kubwa sana kwa watoto na wao watajifunza kuishi kwa principles hata pale itakapoonekana inawagharimu. WC itapita tu. Vijana watakuwa wanapata simulizi mtaani. Wambie wakazanie shule, muda wa WC wawe wanapiga kitabu.
     
  3. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Du umeua.
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thanks kwa Ushauri mwema! Hili la priciple halina mjadala. Najaribu kuangalia other options.....:eek:hwell:

     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..........Shud we call the Police ? :eek2::eek2:
     
Loading...