Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada/Ushauri wana JF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jeff, Jun 5, 2011.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naamin humu JF ndio kila ki2,wapendwa naomben ushauri kuhusu hili,wiki kadhaa zilizopita niliapply nafasi ya kazi Nairobi,ambayo tangazo lake nililiona humu JF,walinitumia email ya kwanza kunitaarifu kuwa wameipata application yang na wamereview imepita kwenye hatua ya kwanza hivyo wanaendelea na process,wiki hii wakanitumia tena email wanasema wameconfirm kunipa kaz hivyo na wakanipa terms and conditions za kampun na wakaniomba niaccept initial offer,kinachonishangaza ni kwamba hawajaniita kwenye usahili/interview na kwenye barua yao wanasema ksh 1000 kwa ajili ya registration ya course fupi ya international certificate of nutritionist,sasa nashindwa kuamini,au ni shemeji zetu wale wa nigeria? Hiv unaweza kupata kaz bila interview? Hasa professinal jobs? Nishaurin wandugu
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    sidhani kama inawezekana kupata kazi bila walau phone interview. lakini hiyo ya registration fee ni utapeli kabisaa! haina tofauti na zile za ku-apply for scholarship na kutakiwa kulipa $ 45 for application processes!waambie hiyo kshs 1000 wakate kwenye ur 1st salary kama hawatajali
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ndio unaweza kupata kazi bila kuitwa kwenye usaili. Kuhusu wewe kutoa ksh 1000 ndipo wac wac wangu ulipo. Fuata ushauri wa kuwaambia wakate kiasi hicho cha pesa kwenye mshahara wako.
     
  4. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba uhamini kuwa huo ni wizi mkubwa, usitoe kitu kabisa, hao ni shemeji zetu 100%
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna kila dalili za kutaka kuibiwa kuwa makini..
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asante mkuu Katavi,nitakuwa makin
     
  7. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimekupata jaxx,haibiwi m2 hapa
     
  8. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sawa jaluo,nitafanya hvyo,cha ajabu hawajawah hata kunipigia cm,wanatuma email tu
     
  9. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    shemeji tizama na pia kuwa makini mdau wangu maana kama hujui kusoma hata picture unashindwa kuelewa,plz tambua cku hz watu wamekuwa wakijitajirisha sana kutokana na utapeli wa kuwapatia vijana kazi!plz plz plz shemeji be careful!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Interview zingine hufanyika kupitia simu na unaweza usijijue kuwa unakuwa interviewed.
    Hiyo lakini inategemea na kazi husika. Hapo kwenye swala la pesa ndio balaa. Waulize kama utakuwa unasoma huku unafanya kazi na hvyo mshahara wako kuwa unaingia kama kawa au?
     
  11. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pia angalia sana usije kutoa details zako zozote za bank
     
  12. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eti wamenipa namba zao za cm,ili nitume hiyo pesa kwa M-pesa,na namba zinaonekana ni za hapa bongo sio za kenya,majambaz yapo kila kona! Duuuh,nataka niwapigie niwahoj
     
  13. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Usitume pesa rafiki yangu, utatapeliwa bure.. Hiyo ni kampuni gani itakuppatia kazi bila interview kisha ikuitishe pesa za training.. chunga aise. weka hapa email adress yao tuishugulikie.
     
  14. g

    gerald lebbayo Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sorry ma friend, naomba ufahamu kua ktk ulimwengu huu kuna interview tunazozifahamu(zilizozoeleka) na pia kuna addition interview ambazo ni internally organized so usiogope kupata kazi bila interview, make inawezekana iyo ni moja wapo ya interview yao ya kukupima wewe imani yako.......!!!!, kwa iyo naomba uwaamini na ujiamini, apo utapata unachokitaka...........!!!!!!!!, uo ndo ushauri wangu, thanks na usikate tamaaaaa
     
Loading...