Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada usafiri wa ndege kwenda zanzibar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by satellite, Sep 30, 2012.

  1. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau nasafari ya kwenda zanzibar mwisho wa mwezi huu(wa 10) na nipo mkoani naomba msaada kujua ndege zinazofanya safari ya kwenda zanzibar na gharama zake,nikipata link za hizo kampuni itakua msaada zaidi.
     
  2. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Join Date : 18th November 2010
    Location : HOMELAND SECURITY,
    nilijua wazee wa security mpo aware na kila kitu.....so u proved me wrong.....nitakuchekia nikwambie, so far najua ni vicharter tu vidogo vidogo......mwanzo kulikuwa na kakampuni kanajiita carovesy...ilikuwa elf themanini...ila kama two years zimepita....
     
  3. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ok, as promised, nimerudi...gonga hii kitu hapa Home | Precision Air, ni dola 80 tu kwenda zenji...ila cheki, kuna pipo zinaitwa uamsho...ziko fasta kwenye kujilipua....ila inauma kusafiri na mwewe kwenda zenji..kozi mixer ikipaa tu, inatua...yani kama dakika 10 from boarding hadi kufika......
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,260
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    Hahaha dak 10 maana yake ndege inachora upinde wa mvua
     
  5. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndo mpango mzima wa zenji wangu...yani hapanogi....kwa sie tuliosoma hesabu tunasema, ndege inachora parabola.......................hehehehe
     
  6. jacobae

    jacobae Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Duh 10mins!!!! yaani unajiandaa ukae vizuri kwa safari kumbe ndiyo ushafika tena teh teh teh
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    kuna mahali umesema upo mkoa gani mimi ndio sioni au maruweruwe.....?
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    ujinga mwingine ukifanywa na mtu ambaye hatumii Internet unavumilika ila inashangaza sana mtu ambaye anadhani JF ni zaidi ya Google.
     
  9. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Thanks mkuu nimeicheki hiyo
     
  10. c

    cyruss Senior Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wacheki hawa jamaa tropical air wana ofisi pale unguja town mkabala na NMB kabisa na bara pia wana ofisi 0754490052, ukitumia speed boti za azam marine inachukua 2 hrs lakini boti mpka uwe dar au mombasa then unapitia pemba ndo uende unguja, safari njema
     
  11. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka thanks a lot nimecheki kwenye net hao tropical hope its going to be my choice coz fare yao nimeona ni affordable zaidi
     
  12. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Matola ukisema hivyo unakua wrong sana JF ndo sehem ambayo unaweza pata majibu ya uhakika zaidi kuliko hata huko google,google is just a collection of many thing pumba na mchele then ww ndo upembue hapa JF wapo maagent na wafanyakazi pia ni sehem rahisi ya kupata details.nimeona matukio mengi yanaanzia jamii forum ndo vyombo vingine wanapata taarifa
     
  13. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Coastal na Zan air
    Coastal agent wapo nyuma ya Amani Place pia, nadhani ni 50 au 58USD for return tickets
    au nenda tu uwanja wa ndege maana ndege zipo kila baada ya saa moja au mbili
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Hivi ni fares za kutoka wapi kwenda Zanzibar?
     
  15. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mikoani kuna ndege kweli si zinahesabika tu
    nafahamu kuna precision zinatoka nairobi kupitia KIA huwa zinakuja Zanzibar ila sio routine
    Hizi ni fare kutoka Dar kwenda Zanzibar, mdau inabidi aje hapo kish apande ndege kwenda Zenji
     
Loading...