Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Upatikanaji wa Hostel Ardhi university.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by g.n.n, Aug 31, 2012.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kikubwa ni swala zima la Hostel mm nimechaguliwa pale Bcs Building Economics, so kikubwa nauliza possibility ya kupata hostel kwetu sisi 1st year kama tunaweza kupata, au kama ni vigumu kupata ni wapi tunaweza kupata suitable rooms especially yenye mazingira mazuri ya kujisomea. Nauliza mapema ili kama kuna maandalizi ya Haraka niweze kufanya.
    Natanguliza shukran.
     
  2. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 781
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Daah hata mimi nilikuwa naumiza kichwa sana kwasababu nimepata info za kupata hostel pale ni mtiti kwasababu ya uchache wako. Ngoja tuwasubirie wadau wengine
     
  3. D

    Dickson Alex Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nadhani tutakuwa class moja,ila nimeambiwa kuwa pindi 2takapo enda kufanya usajili ya mwanzoni mwa mwezi October tutakuta majina ya waliopangiwa hostel za ndani yameshabandikwa...so hapo n bahati yako.
    Na kutafuta vyumba fanya mapema kama unataka kupanga...eneo la kupangisha kwa wanafunzi wa Ardhi liko Survey pale..na kodi yake ni parefu,so anza mishe mapema na jiandae na mshiko kama unaweka suala la kupangisha kipaumbele.
     
  4. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale survey,chumba na kuafford kwa peke ako ni kesi mie nishaanza tafuta chumba,nakuja LMV
     
  5. D

    Dickson Alex Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hivi hiyo LMV n nini?..mbona naisikia tu.Ila ukiona hujapata chumba mwaka wa kwanza ujue we unagundu kwani mwaka wa kwanza kupata rum la kupangiwa na chuo ni lina uwezekano mkubwa.Survey mostly n wanakaa mwaka wa 3 na 4.
     
  6. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bsc.in Land Mangement and Valuation(LMV)
     
  7. k

    karatta Senior Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ardhi kupata chumba ni bahati na sibu coz Kuna vitanda 421 vya boys na 340 vya girls so jiulze mnakuja mwaka wa kwanza wangap then ujiongeze,mm nawashaur muwe na idea ya kupanga room na room nzur na Bei nafuu znapatkana ubungo had kibo smtimes had kimara,mitaa ya savei,mpakan,makongo juu na changanyken Kuna room mbaya harafu Bei ghar,kwa mfano room ya elfu 40000 ububgo utaipata savei kwa elfu 70000,mpo
     
  8. fanson

    fanson Senior Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ni ngumu kupata room zaidi jiandae kifikra kuwa utaishi mtaani.
     
  9. D

    Dickson Alex Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kusema kweli total number of students tuliopangiwa Ardhi ha2zidi 1,100.Na pha nasikia hata pale Ardhi hupangwa Mabibo hostel.
     
  10. l

    luofe JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani nisaidieni kozi gani nzuri pale ardhi!
     
Loading...