Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada unatakiwa ASAP!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Vato, Dec 1, 2011.

  1. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ..hivi wakuu haya makampuni yetu ya ulinzi yanamchaji client bei gani mathalani kama wakimpa full time mlinzi 1 wakulinda nyumba au ofisi?? Taja kampuni na bei yake na kama inawezekana comment na ubora wa walinzi wenyewe.
     
  2. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Omega Nitro (T) Ltd
    Tanzania
    Mikocheni B
    Plot 342
    Off TPDC / Garden Road
    Dar es Salaam
    Tanzania
    Contact Details
    Tel: +255 222 772060
    Fax:+255 222 772060
    embu wacheki hao uwaulize
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu haya makampuni huwa chaji zao haziko flat, yaani inategemea na aina ya mteja, mali na siraha itakayo tumika

    - Kampuni kama za kk Guard na Ulitimate security ndo makampuni yanayo ongoza kwa kuchaji ghali. Ila chaji zinategemea na

    1. AINA YA MTEJA.
    2. MALI ALIZO NAZO MTEJA.
    3. AINA YA SILAHA ITAKAYO TUMIKA KULINDA HAPO.
    4. Muda wa mlinzi kuwepo sehemu ya kazi, kama ni 24 hours au 12

    kama watatumia bunduki kukulinda uje chaji yake itakuwa si sawa na ya kulinda na lungu,
    na pamoja na kutumia bunduki vilevile wanaangalia kiasi cha mali ulicho nacho, kama wanakulinda nyumbani kwako na bunduki ni tofauti watakavyo chaji wakilinda benki na bunduki au wakilinda magodown makubwa.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,865
    Trophy Points: 280
    Nenda pale Victoria kuna Mbwa wanauzwaga pale, gharama zake ni matunzo tu.
    Mambo ya kuamini walinzi usiyafagilie sana, wengine ndio haohao wachora misheni.
     
  5. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Haha poa, ingekuwa nyumbani sawa bt ni kwa ajili ya ofisi..
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Fungeni security alarms; halafu cleaner weneu anaweza kuwa gate man as well...............eficiency!
     
Loading...