Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada unahitajika

Discussion in 'JF Doctor' started by LadySwa, Apr 22, 2010.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    wanajamii naombeni kama kuna anayefahamu daktari bingwa wa magonjwa ya pua au Frontal sinuses
    kwa Bongo tafadhari.natanguliza shukrani kwa watakaochangia.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Masanilo, say smthng to help!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Prof Minja anapatikana Mikocheni hospital

    Kuna pia hospital moja Karibu Kwa Sheihk Yahya hapo Magomeni ni wataalamu wa hayo magonjwa
     
  4. L

    Lady JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Inaitwa Ekenywa hospital, wanatibu vizuri, ipo magomeni mwembechai.
     
  5. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namkubali Prof. Minja,ila hy wa Magomeni Dr. Ole,bora umuone mwanae nae ni Dr. Huyo baba almanusura angeniondoa,hakubali kushindwa kwn pesa.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ukishindwa kote mwone Dr.Ndodi, Magomeni Sanitarium Clinic!
     
  7. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu is the best. lakini kwa wengi wetu waswahili wengi ni ngumu,maana yeye anatibu kwa vyakula na matunda,lakini waswahili ukiwaambia kuleni machungwa na malimau wao watakuuliza kidonge cha vitamin C huna?. Ingawa nasikia nae bei zake si ndogo.
    Unaweza kumuwahi, nasikia yuko kwenye promotion sasa hivi,kapunguza gaharama za tiba kwa asilimia 20.
     
  8. L

    LadySwa Member

    #8
    Apr 23, 2010
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Nawashukuru wote kwa kunifahamisha.
     
Loading...