Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada unahitajika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mankaa, Jan 23, 2012.

  1. M

    Mankaa Senior Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kisa kimetokea kwa kaka mmja jiran yangu..kimetushangaza kwa kweli na huyu kaka kaniomba nimshauri nikaona penye wengi haliharibik jambo..

    Ni mwaka wa kumi wameoana na mkewe hawakufunga ndoa.wana watoto wawili wa kiume maisha yao yalikuwa yakutokuelewana flani kati ya mume na mke (hata ss majiran tulilifahamu hili) mwaka juzi huyu mume kutokana na kero za mkewe alimua kuoa mke mwingine ambaye hawakufunga ndoa pia wanaishi vizuri na wana mtoto nae mmoja.

    Kutokana na huyu jamaa kuowa mke mwingne nyumban kwake pakawa hapakaliki kutokana na fujo na vurugu za huyo mkewe wa kwanza.
    Jamaa akaona isiwe shari akampa mkewe mtaji mkubwa tu kaanza kufanya biashara namwanaume kaamishia majeshi kwa bi mdogo kaweka makazi.
    Mwaka jana december huyu jamaa alisafiri kikazi nje ya nchi..aliporudi akakuta huyo mkewe mkubwa kaolewa nakijana mdogo kahama na mji kakomba na vitu vyote kaacha watoto peke yao.
    Kaolewa na dogo dogo tena mume wa mtu katelekeza mkewe na kitoto kichanga(maelezo ya mwenye mume aliyekimbia)
    Huyu jamaa yeye ananiambia hana shida na mkewe huyo lakini je anaweza fanya nini kisheria oli badae huyo mwanamke asijedai chake hapo kwake?kozi kashachukua vitu ndani na mtaji kabeba..

    Msaada pls
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aende kwa mwanasheria atapata maelekezo vizuri,ikiwezekana akaandike RB kwa usalama wake na wa huyo bi mdogo coz anaweza kuja kufanya fujo maana wanawake wengine ni wapenda shari
     
  3. M

    Mankaa Senior Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kashafikisha polisi na rb anayo
     
  4. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi kafanya vema....next step aende kwa mwana sheria akelezee ishu nzima ili pakitokea la kutokea sheria itamlinda....
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kaa mbali na huyo baba asije kufanya mke wa tatu.
    Tilia mkazo ndoa yako kama unayo, kama huna ndoa tafuta wa kukuoa ili uwe bize.
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kwanza yule rafiki yako vipi....umemsaidia namna ya kupanga matumizi??!!!

    kuhusu hiki kisa huyo mke hawezi kusumbua maana keshabeba kila kitu ...kwani alimpa talaka?
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyo bi mdogo ameshaishi nae kwa miaka mingapi na bi mkubwa wana watoto wangapi?
     
  8. M

    Mankaa Senior Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhm..siwez kumsaidia mtu mzima kupanga matumizi coz cjui hata mshahara wake ni kiasi gan.nlichifikiria ni kumwambia tu sina akiniomba omba tena mpaka atachoka mwenyew
     
  9. M

    Mankaa Senior Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bi mkubwa ana watoto wawili bi mdogo wameishi miaka saba
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dahh! kongosho umenikosha roho.....
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa kama bi mkubwa keshahama mji kwa nini aogope ??
    ila ni vyema akafuata tartibu za kisheria hasa kuhusu suala la watoto malezi kwani katika kuzungumzia hilo lazima watazungumzia suala la mahusiano yao wazazi ... hivyo aende ustawi wa jamii ili apata ushauri zaidi lakini anatakiwa asimamie kwa suala la watoto na mtengano wao
     
Loading...