Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada unahitajika

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by LadySwa, Aug 21, 2011.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    mimi napiga boksi zangu ughaibuni,nataka kupata mkopo kama milioni 30 nina nyumba dar
    ninauwezo wa kulipa milioni moja kila mwezi licha ya kuweka nyumba.na kama kuna mwenzangu aliyeko ughaibuni keshafanikiwa
    kwa jia ya kupata mkopo nyumbani ,karibuni jamvini.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    location ya nyumba yako .... je nyumba ina tittle deed ...?
     
Loading...