Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada unahitajika.. Hotuba za hayati mwl. Julius kambarage nyerere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by london, Apr 20, 2012.

  1. l

    london JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba mwenye audio au dvd ya hotuba ya Mwl. Nyerere aliposema CCM si chama cha baba yangu au mama yangu. Naomba uiweke hapa mtandaoni au kwenye youtube. Naomba yeyote anayefahamu naweza kuipata katika link gani basi anifahamishe.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Magamba yote ni makaburu tu,sitawaonea haya hata kidogo ni makaburu tu.
     
  3. S

    Shambogo New Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF - Habari,
    Ninaomba msaada kwa yeyote mwenye hotuba za mwalimu J.K Nyerere anipatie tafadhali. Au kama kuna link inayoweza kuwa na hizo speech. Please help.
     
  4. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nenda TBC watakusaidia
     
  5. K

    Kyatsvapi JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 285
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Unaweza kuzipata kwa jamaa wa taasisi ya mwalimu Nyerere. DVD moja wanaiuza kwa sh 10,000=. Ninazo copy chache. Ni pm kama unataka nikutengenezee kopi.
     
  6. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ..Jaribu TBC, lakini pale kuna 'Kada' mmoja najua atakusumbua tu..
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    YouTube unazipata nyingi sana. Bandika neno "Hotuba za Mwalimu" utazipata.
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Maneno haya yalizungumzwa Kiongozi fulani ambae sasa ni Waziri.Aliyashusha kutoka kifuani mwake kuonyesha Msimamo wake wa kuwatumikia wananchi.Wananchi na Watanzania ndo watu wapekee wa kumfanya acheke,afurahi au akose furaha.

    Mimi nawakumbusha Wana jamvi humu[CCM],Pamoja na Wengine kuwa kwa Mtu mwenye Utimamu sawia Hawezi kutetea Chama chake bali atawatetea Wale wanaopinga Dhuruma,wanaopinga Matumizi mabaya Ofisi za serikali,Wanaopinga Wizi wa tunu za taifa hili kwa maslah ya wachache ambao wako ndani ya vyama vyenye mkusanyiko wa Wazalendo wa kweli na Walafi.
    Mtetee yule Mwenye msimamo na taifa hili,mtetee yule mwenye Maono ya kulibadili taifa,hakuna atakaezikwa na chama hapa,ila utazikwa na ujasiri wako,utetezi wako na N.k.

    Nawakumbusha pia siasa za kupandikisha chuki kwa njia ya udini zitatugharimu sana....Na siku tukianza kuchinjana wenyewe Hakuna atakae toka ndani ya nchi hii.
    Narudia tena hakuna aliezaliwa na chama wa kulelewa na chama,kila mtu amelelewa kwao.
    By
    CCM DAMU
     
  9. N

    Nikundia Member

    #9
    Jul 18, 2013
    Joined: Jul 11, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta hotuba za nyerere zikiwa katika audio au video. Mwenye kujua nitazipata wapi anijulishe
     
  10. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2013
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Waone watu wa TANAPA ndio walidhamini kuzihifadhi nadhani wao wanazo. La cheki na ofisi za information pale mjini samora na maktaba watakuwa wanajua zinapatikana wapi.
     
  11. N

    Nikundia Member

    #11
    Jul 25, 2013
    Joined: Jul 11, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa taarifa.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2013
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nenda TBC au Makumbusho utapata kila kitu!!!!!
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kama siyo ufidhuli ulipo serikalini nakwambia ungepata haraka sana!
    Sasa ni mpaka ukahojiwe A to Z ndiyo unaweza ukapata Makumbusho ya Taifa!

    Ila kuwa mpole kwani hapa ni Jf hakika kila mtu yupo hapa kwa ujenzi wa Taifa letu!
     
  14. stewart frenk

    stewart frenk Member

    #14
    Jul 25, 2013
    Joined: Jun 9, 2013
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni PM

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Yap! Nikundia umeona hiyo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. N

    Nyamongo kwao Member

    #16
    Jul 30, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noambeni website ya kuniwezesha kupata mp3 za hotuba za baba wa taifa.
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hakuna mkuu nenda k.koo wachina wanauza buku 2 unadaka dvd
     
  18. N

    Nyamongo kwao Member

    #18
    Jul 30, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaibani kisha nitumie kwenye MMS nitashukuru sana mkuu please.
     
  19. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    wachina wenye kujua fursa wametengeneza hizo zinauzwa na k/koo.bugurun/mwenge/ubungo etc
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2013
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,180
    Likes Received: 8,709
    Trophy Points: 280
    Zitakujaza ujinga tu.
     
Loading...