Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada unahitajika haraka sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Aug 19, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Habarini wana JF

    Kuna jamaa yangu (hajaoa) katika kuruka ruka na njia amekutana na demu mmoja mzuri sana kwa sura, ana shepu nzuri ya kumfanya m/ume ageuze shingo akipishana nae ana kiuno cha dondora na zigo la nnya pamoja na hips

    Tatizo alilonieleza huyu jamaa yangu ni kuwa yule dada anatoa majimaji yenye harufu kali sana wakati wakiwa kwenye kitendo ambayo anasema uwa inakera na hata huyo dada inamkera sana anadai wamejaribu kuwa wanaoga vizuri kabla ya kitendo lakini wapi hali ni ile ile na kila mara wanapokutana inatokea na wamekwisha chinja kobe mara nyingi tu lakini hali si nzuri hata siku moja

    Jamaa anampenda sana shori wake na anategemea baadae aje kuwa mama wa watoto wake ila tatizo ni hilo

    Jamaa aliniomba ushauri wafanyeje ndio nikaona niwawekee huku,

    NB: Huyo mdada kwa sasa yuko chuo na amekwenda hospitali nyingi vipimo vinasema hana tatizo lolote
     
  2. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    FD... Nafikiri sio jukwaa lake, Mpwa.
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    naomba mnielekeze jinsi ya kuingia jukwaa la wakubwa kuuliza si ujinga
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ina mana angekua amekamilika kila idara, asingefanikiwa kumpata, kwanza angekua ana-nyodo,,na pengine angekua anamilikiwa na jamaa lenye fedha.

    Hapo najaribu ku-great-think in 3D.
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama una haja ya kuipeleka kule kwa wakubwa, ila ungeliweka kwa JF Doctor i think ingekuwa poa zaidi funzadume.

    kuhusu huyo mdada me ningemshauri aende akaombewe kama ni mkristu lakini maana anasema amekwenda hospital bila mafanikio, otherwise nashauri atafute madaktari ambao ni proffetional kwa magonjwa ya kina mama tu i guess atapata msaada zaidi.
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mbali na hayo hebu nidokezeni jinsi ya kuingia jukwaa la wakubwa
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni ushauri mzuri zaidi akienda kuwaona madaktari ambao ni proffesional kwa magonjwa ya akina mama watamsaidia sijui kama amaeishajaribu na huko
     
  8. D

    Dick JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa wanapendana, nashauri waoanae huku wakiendelea kutafuta tiba. Nasema hivi kwa sababu asiye na hili ana lile!
     
  9. R

    Ramos JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali hii hutokana na sababu tofauti ikiwepo matumizi ya dawa fulani au maambukizi fulani. Of coz wanawake wana Characteristic smell kwanye majimaji yanayotoka huko lakini inakuwa sio mbaya. Mwambie aendee kuwaona madaktari, kwani najua huwa kuna dawa tofauti zinazoondoa tatizo hilo...
     
  10. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jukwaa la wakubwa ni la wakubwa tu. Ukishakuwa hutahitaji kuelekezwa utajua tu namna ya kuingia. Subiri kwanza ukuwe dogo, usikimbilie mambo ya wakubwa. Tumeelewana eeh
     
  11. P

    Pokola JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Teh, nakushauri mlete kwangu, kuna cream moja huwa natumia kupambana na hali kama hizo zinaponikuta. Chek wit me +255772285787. Lazima tusaidiane bana, but utalipia kamchango na nauli, coz hapa ni Kisiwa Panza, na ni lazima nimwingizie hiyo cream mimi, comprende?:becky:
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    hilo wala sio tatizo.............wenzako wakipata kitu cha ukweli kama hicho wala hawaulizi hasa kwa sifa ulizotaja hapo juuuuu.....mtoto inaonesha yuko bomba mbaya....nakwambiua wenzako wangezama hadi chumvini kama kulivyooooooo................nakushauri ni mwanmke mzuri na hilo sio tatizo la kuhangaikia, kura uroda mtoto wa kiume/mwanaume
     
  13. 2my

    2my JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asikate tamaa aendelee kuwaona doctors mbalimbali wenye proffesional na hizo mambo!
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    :becky::becky: ingawa umenitusi ila nimejikuta nacheka lol ungejua nilivyo mzee mpaka nina mvi kwenye nywele za siri:becky::becky:
     
  15. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hapo kaka unataka tu umuone demu yukoje and if posible upate uroda wa bure,may u r soul be cleaned by the almighty,
    dawa yake ni kuosha **** mara kwa mara,na pia awe anakula vitunguu swaumu asubuhi na jioni,it seems body fluids haziko sawa,kitunguu swaumu huwa kinasaidia (nimeskia/kusoma this)pia aangalie aina ya vyakula anavyokula
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :noidea::noidea:
     
  17. D

    Dandaj Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mtaalamu Pokola lazima ujue hiyo harufu ni mbaya kiasi gani ndio utoe tiba inayofaa!! Teh teh teh
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ushauri mzuri kuna daktari alimshauri kuhusu vyakula na kunywa maji mengi ameshaenda kwa wataalam wa magnjwa ya wanawake pale muhimbili na wamemwambia hana tatizo na wengine walimwambia kuwa akishazaa inaweza kuisha hiyo hali
     
  19. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mpeleke kwa Dr. manyaunyau atapona mara moja
     
  20. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mzalishe uone kama itaisha au bado itaendelea?
     
Loading...