Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada-Ujenzi wa choo bora..

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mkeshahoi, Jul 3, 2012.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wadau heshima mbele..
    Kuna ndugu anahitaji kujenga choo bora pale Hedaru... kaniuliza kuhusu gharama za ujenzi na uwepo wa mafundi wazuri wanaoweza kufanya hiyo kazi....
    Nimelileta humu kwa msaaada tafadhali....
    mbarikiwe..
     
Loading...