Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tutani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jozdon, Dec 17, 2010.

  1. J

    Jozdon Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wana JF, naomba mnisaidie kwenye hili, kwani napata kizunguzungu tu. Hivi huu mvutano wa Waziri wa Ardhi na Mipango Miji na Huyu mmiliki wa kiwanja hiki kilichopangwa kiwe cha wazi, nani yu sahihi?? Huyu bwana kiburi hiki cha kujibizana na waziri kinatoka wapi? Nini hasa Power ya waziri au Wizara ki ujumla kwenye hili? President kama waziri anafanya kazi kumsaidia ananafasi gani kwenye hili? na je kama sheria ni kwamba Ardhi ni Mali ya Serikali na Rais anaweza kuichukua wakati wowote kwa manufaa ya umma, sasa kigugumizi kiko wapi kwenye hili? Au President akubaliani na uamuzi wa waziri? kama ni hivyo kwa nini wasimalizane wao kiofisi kimyakimya kabla ya waziri kuwavaa hawa jamaa? Aisee sielewi kabisa. hembu wan JF wenye ufahamu mzuri wa haya mambo mnisaidie
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    acha kujifisadisha wewe yule mama tiba kachemka anakuja kupiga kelele kwenye vyombo vya habari ilhali mafisadi wenzake wameuza hicho kiwanja siku nyingi hana data anazungumza upupu
     
  3. J

    Jozdon Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bado hujasaidia kujibu matatizo yanayonipa kizunguzungu. Yawezekana rushwa ilitumika, ok. Kinacholeta shida hapa ni nini power ya wizara (waziri)? President na sheria kwenye hili?????
     
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hata kama preso ana power hawezi kuingilia kila jambo.after all kile kiwanja kilishauzwa na mafisadi na jk ni mmoja wao sasa unategemea aingilie akiwa upande wa nani?cha msingi tibaijuka arudi nyuma achunguze kwanza ndio atoe uamuzi sio kuimba ngonjera mbele za watu wakati waliouza wenyewe hawawezi.amebaki kumuonea mnunuaji wakati katoahela yake.kama kweli anaubavu awafate waliouza warudishe pesa ya watu
     
Loading...