Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani!

Discussion in 'JF Doctor' started by Mdau Mkuu, Oct 5, 2010.

  1. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi kuna wakati nilisikia mtaani kuwa maralia au homa inaweza kupona kwa kujifukiza moshi wa maji ya moto huku umejifunika kwa shuka!je dawa hii ni kweli inatibu na kama ndiyo ni maji kiasi gani unaweka!
     
  2. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachana na habari za mtaani bana nenda hospital unaogopa nini wewe???
     
  3. bigcell

    bigcell Senior Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mdau Mkuu;Wanajamvi kuna wakati nilisikia mtaani kuwa maralia au homa inaweza kupona kwa kujifukiza moshi wa maji ya moto huku umejifunika kwa shuka!je dawa hii ni kweli inatibu na kama ndiyo ni maji kiasi gani unaweka!


    acha woga wewe wa tutobolewa na sindano unakuwa ka mtoto nenda hospitali
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    labda kwa iman inawezekana, kitaalamu tunaita (placebo treatment) kati ya watu mia 5-10 wanapona
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    You guy must have a problems, it seems you are afraid of going to the hospital!! Why my friend??? Ziko dawa za kujifukiza ila ni maji unachanganya na majani ya miti fulani. Hiyo ya maji pekee sijapata kuisikia
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mh hii mpya sijawahi sikia!
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mafua pekee ndo yanaweza kupona kwa njia hiyo
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Surua je?
     
  9. Mfikiri

    Mfikiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hiyo tiba ni kwa ajili ya flu.... malaria mzee noma.. hao ni parasites, there is no way can kill them by steam while they stay inside the body.... nenda kwa hospital ukachekiiiii......then u will get proper treatment....
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    DU!!!
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wahi MSETO bana!
     
  12. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    i hate dawa za malaria,acha watu wafikirie tiba mbadala.
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Halafu wafe.
     
Loading...