Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Mar 20, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau kuna haya majina kama halmashauri na manispaa. Huwa nayasikia haya maneno ila sijafahamu kwa uzuri matumizi na mipaka yake kisiasa. Tuelewesheni. Pia neno rasimu, au inawezekana kiswahili kigumu
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ungeweka kwenye jukwaa la lugha hata mimi ningekusaidia kwani nia rahisi sana ......... lakini kwa kupotea jukwaa............. mmh naogopa ban.....................
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rasimu = Proposal
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hakuna atakayethubutu. nitamban yeye kwanza. leta nondo

    shukrani, kijana. nilikuwa sijaingia humu jukwaani kwa kitambo sasa. cheki na hayo mengine
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utatoa Tsh ngapi?
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nitakupa vifaranga waliopakwa rangi, tena ya zambarau. Juzi niliviona aisee nikavishangaa ile mbaya hadi watu wakanishangaa
     
Loading...