Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada tutani

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Pape, Nov 8, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ninaomba msaada; kama kompyuta inatumia 'operating systems' mbili mfano Linux na XP, sasa nataka kutoa Linux nibakie natumia XP nifanyeje? nitaitoa vipi hiyo Linux? je, inatakiwa kufomati kila kitu? nifanye simple 'uninstall' kutoka katika installed programmes au inakuwaje wadau???? natanguliza shukrani!
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    inategemea umeiweka vipi hiyo Linux OS kwenye Hard Disk moja pamoja na Windows XP? kama umeweka hizo OS mbili kwenye Hard disk moja itabidi ukitaka kuiondowa hiyo Linus itabidi uifunguwe kwanza hiyo Windows Xp kisha uende kwenye Start kisha Settings kisha Control Panel kisha uifunguwe Add OR Remove Programs kisha utaikuta hiyo Linux utaiondowa huko. Mimi mwenyewe nimeiweka hiyo Linux lakini kwenye hard disk yake na ninatumia Windows Xp na Linux pamoja hakuna matatizo
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    asante mdau!
     
Loading...