Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ngisibara, Oct 31, 2009.

  1. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Natafuta mtu au kampuni ambayo itanisaidia kununua kitu fulani toka UK na kusafirisha mpaka Tz, pesa ningependa nilipe kwa Tsh,
     
  2. D

    DrMosha Member

    #2
    Oct 31, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    labda ungeli toa maelezo ya ziada ya kitu unachotaka kununua. Pia ueleze kama ni cha biashara , matumizi binafsi, n.k. Kisa cha kutka kulipa kwa Tshs ni nini?
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2009
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu, nataka nipate used land engine mbili au refurbished one toka UK zikiwa complete na zifike DSM-Tz, then mimi nitalipa gharama zote zitakazokuwa zimetumika kununulia na kusafirisha plus comission na kama security ni nzuri kwangu basi naweza lipia kabla
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Nipe hiyo tenda mradi isiwe madawa ya kulevya!!
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Toa tenda Mkuu.
     
  6. Kivuko

    Kivuko Member

    #6
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    najaribu kuelewa ulichokuwa unamaanisha natoka bila bila.:confused:
     
Loading...