Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jjj2be, May 29, 2009.

  1. j

    jjj2be Member

    #1
    May 29, 2009
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF, Nina shida nahitaji kupata msaada wa Jinsi ya Kulitatua.

    Kuna Mtu Nilimkopesha pesa mwaka 2004 December na akaahidi kunilipa January 2005. Lakini Mpaka leo hajamaliza kunilipa hiyo pesa. Na mbaya zaidi mwaka jana 2008 October akaniandikia Cheque ili niweze kupata hiyo pesa.. lakini nilienda Deposit kwenye account yangu hiyo cheque mara tatu bila kupata pesa kwani account aliyoniandikia cheque inaonyesha haina hata senti moja.

    Sasa naomba ushauri, Cheque mpaka leo ninayo, Nifanye nini..??

    Nasubiri kupata Ushauri wenu.

    Asanteni.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huo Mkopo mliandikiana Mkataba?
     
  3. N

    Nanu JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Cheque kubounce (Refer to Drawer) ni kesi ya Jinai.
     
  4. j

    jjj2be Member

    #4
    May 29, 2009
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Ninao Mkataba.
     
Loading...