Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mbozi, Dec 4, 2008.

  1. M

    Mbozi Member

    #1
    Dec 4, 2008
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mtu yeyote mwenye taarifa sahihi kuhusu hivi vyuo viwili vinavyotoa elimu ya kiwango cha shahada kwa njia ya mtandao:
    1: Califonia Pacific University na
    2. Frederick Taylor University.

    Je, vyeti vyao vinakubalika kwa kutaka kuendelea na elimu ya juu hapa Tanzania?
     
  2. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    E-mail NECTA/Wizara ya Elimu watakujibu
     
Loading...