Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tutani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kichakoro, Nov 14, 2008.

  1. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2008
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Wajameni

    Ninaomba msaada wa number ya simu ya mwanadada Nakaaya Sumary

    ama manager wake ama njia yeyote naweza kumfikia kabla ya jumamosi.

    Naomba unitumie kwenye PM kama hutopenda iwe hadharani.

    kichakoro wa Mjini
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Unataka kuendeleza Politiki??? Teh! tehhh! tehhhhh!!!!!
     
  3. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2008
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    haahahahah

    Ni mambo ya maendeleo na si politic mkuu
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama ni kikazi most Radio stations watakusaidia kumpata kwa haraka huwa wanazo namba za wasanii.
     
Loading...