Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by lukatony, Apr 4, 2011.

  1. l

    lukatony JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    am a graduate,currently working at Mwanza,a permanent work!I have a girlfriend who works temporaly at a certain NGO in Arusha,as Loan officer.NGO ni ya kukopa na kukopeshana,it's almost a year now,since we started our relatioship.Ana advanced diploma in procurement na exprience ya mwaka 1,katika kazi nilyotaja hapo juu!,wazazi wake wanaishi Singida.Wangu Mza.Tumepanga kuoana mwezi wa 12 mwaka huu!Sasa tuna miezi 4 tupo mbali ila tunatembeleana.Sasa yeye amekuja na mapendekezo haya ambayo nami nimemkubalia na ndipo hapo mwenye msaada anisaidie!!Ni kwamba kwa kuwa mimi tayari nina permanent ajira,na yeye kajishikiza,basi yupo tayari kuhamia Mwanza,kama atapata ajira huku ya kudumu au kujishikiza,kwa kuwa hata hiyo aliyonayo mapato yake ni kiduchu alikosa pa kujishikisha(nina uhakika na hili).Kaja na pendekezo hili ili mipango yetu itimie.Mwenye msaada tutani!!ajira Mwanza jamani,ingawa nami namtafutia sijachoka!!!
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Haya mlio Rock city na wengine kwenu.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo asipopata ajira Mwanza mipango yenu (ndoa) ndiyo No? au sijakuelewa? if that is the case....pole! get another woman
     
  4. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mdau hiyo ni mitego ya maisha...chukua maamuzi ya kijasili coz hujui kazi atapata lini!!!!
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu! Kwa mtazamo wangu, wewe kama mshauri wake mkuu inakupasa kujua kuwa Lady always are concluding before reasoning, yeye keshaweka hitimisha fikra zake kuwa as soon as akiacha tu kazi Arusha atapata kazi mwanza! Mpige shule kuwa katika hali ya sasa ni vema apate kazi kwanza before hajafikiria kuacha hiyo anayodai ni ya kipato kidogo. Lakini pia kama unadhani mnaweza kum-support capital akawa mjasiriamali is good ingawa hy nayo is risk kwani hamjaoana na hvyo unaweza kukuta mpo wawili na wewe upo nafasi ya pil.
     
  6. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni rahisi kupata kazi na kuacha kazi kuliko kuacha kazi na kutafuta kazi
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nashauri for the sake of your marriage and friendship. Apige chinni kazi aje mkae hapo mkisubiri kuoana. Hivi jamani mbona mnaogopa kukaa bila kazi ni kwamba hamjiamini au? Mimi bwana mume wangu akihama na kazi naacha naenda naye. Unaweza sababisha maafa makubwa maishani mwako na majuto yasiyo ya lazima.

    Angefukuzwa kazi je? ungefanyaje? Ebu jaribu kufikiria mambo yote siyo kung'ang'ania kwenye point moja. Kama mnapendana mwambie aje mwanza akae hapo apike msosi mtamu mle, mshibe mfurahie maisha yenu. Kama ni wa kupata kazi atapata tu. Hivi nani kati yenu hajui maisha biila kazi?
     
  8. l

    lukatony JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thanks mamito!
     
  9. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hongera shost kwa mtazamo wako huo, na mola akufanye uendelee na tabia yako hiyo!! Ni akina dada wachache sana wenye moyo kama wako, nakupa big up sana.
     
  10. M

    Malunde JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    If you don't mind getting a job in Shinyanga,check with World Vision Lake zone.Their offices are based in Shinyanga Pamba House. Some of their posts are normally advertised locally.
     
Loading...