Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani wanadugu

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by salvabene, Sep 10, 2012.

  1. s

    salvabene New Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naitwa Salva, nina umri 22, nimemaliza kidato cha sita mwaka juzi , nimebahatika kuwa katika familia yenye uwezo , ila mzee wangu ni mkali kiasi , an ile dictatorship power even over his family , yani hayuko close sanahh na sis watoto wake ,Baada ya kumaliza kidato cha sita nilifanya kazi na mzee wangu mpaka sasa bila kujiunga shule ,ambapo yeye alinishauri akiniambia shule iko tu utasoma ,
    mda wangu wa kujiunga na shule ( chuo nadhani umefika na malngo yangu ni kusomea biashara) ila kwa opinion yangu na katika kuzunguka kwangu duniani nimeona mazingira ya Bussines relations hutokana na unaposomea na jamii inayo kuzunguka , mtu anesomea biashara , Bussines Management alie Marekani lazima aw na broad knoledge kuliko aliesoma Tanzania ( sorry but its fact ) and Aim yangupia ni hiyo , study what you want to acheve whilee enviroment conditions Matter too, Nimefikiria kusoma , Usa , uk , na Australia kati ya hizo nchi ila napata shida na kuongea na mze wangu kwani kila ukimueleza swala kama hilo ana kupinga anataka nisome Tanzania , du to his personal thought ili nisaidie kazi zak pia , ila ninachowaza ni i want to build my own future then ikitokea i have to work with him later then it will be cha msingi ni kumaliza chuo Nje niweze kupata broad mind of diferent bussines relations worldwide ,
    Nashidwa kumconfront ili tuliong hilo swala so i thought nimuandikie email ambayo itamtosheleza awze kuni release niendele na masomo huko nitakako,

    Naombeni msaada kwa mtu abae anawza andika a convicing mail (letter ) kumueleza nia yangu kimaisha

    ntashukuru nikipata maoni yenu pia ,, mail yangu ( salvabene@gmail.com na salvabene@yahoo.com

    Salvatory \
    Dar es salaam
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Nipe namba yake ya simu nimpigie niongee naye najua ni mzee mwenzangu atanielewa tu.
     
Loading...