Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tutani:Simu yangu haisomi Memory Card

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Aleyn, Jul 3, 2012.

  1. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    WanaJF nattmia simu aina ya Nokia 5130 XpressMusic. Kuna Theme nilikuwa nimei-save katika Memory Card sasa nilivyoitoa simu ikawa na uweupe na haikuzika wala ujumbe wowote haikunipa. Nilivyoiweka tena ndio imekataa Kusoma Memory Card na kila nijaribu kuweka Memory Card zingine bado inakataa Kusoma. Msaada Tutani.
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    I
    Mwanzo ilidhani ni matatizo ya simcard yako, lakini kwa maelezo kuwa ukitia simcard nyengine, inawezekana kunatatizo ndani ya simu, hasa huo weupe uliouona baada ya kuitoa. Isijekuwa slot imeungua ndani?
    Tusubiri wataalamu.
     
Loading...