Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani Reciever ya G-Tv

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mhadzabe, Sep 22, 2012.

  1. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sheshima kwenu wakuu. Je king'amuzi cha iliyokuwa G-Tv unaweza ukakitumia katika Dish la futi sita (ungo/dishi) ukapata chanel kama unazoziona kupitia receiver ya Media Com 930?
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huwezi pata chachote. Wape watoto wachezee
     
  3. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    eti ehe, asante Mkuu sina mtoto ngoja nimtunzie Mungu akinijalia.
     
  4. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Nimepokea kwa mshituko mkubwa comment yako, itabidi nitumie kuanikia unga wa ulezi kwa ajili ya uji sasa au nifanye sahani
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama unamaanisha ungo hule una kazi nyingine. Kama ni dekoda ya gtv umeumia tupa tu mkuu
     
  6. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Nimekupata hapo mkuu hapo kwenye decoder which means ungo ninaweza tumia kwa decoder ya kampuni nyingine, hii ndio tabu ya wawezaji wasio na guarantee maana jamaa walidumu miezi kadhaa wakapotea ghafla
     
  7. M

    Mliga Senior Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wakati zukutv walikuwa wanazichukua kwa kubadilishana na decorder zao, hususan katika nchi za kenya na uganda walifaidika sana na utaratibu huu. Sasa kwa hapa kwetu sijapata uhakika sana, ila kama uko karibu na ofisi zao au una muda unaweza ukafuatilia kwa taarifa zaidi. Ila kenya na uganda waliokolewa kwa staili hiyo.
     
  8. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ok nitafuatilia
     
  9. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Decoder za Gtv unaweza ukatumia kama fta ushauri wa kuitupa mimi simo.
     
  10. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Tena unapata chanel nyingi tu nazingine huwa wanaoneshaga EPL
     
  11. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mkuu nipe hayo maujanja. Nifanyeje ili niweze ktpata hzo chanel za Fta?
     
  12. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    nitafanyaje mkuu? Kaujuzi basi nimegee
     
  13. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  14. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,399
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Thanks Mavella, nimejaribu but still inagoma.
     
Loading...