Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani: nimepata mtaji wa 25mn

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Makanyagio, Oct 5, 2012.

  1. M

    Makanyagio Senior Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau kuna mtu wangu kanipa tafu ya 25mn, ni biashara gani naweza kuanzisha ikanilipa nisizame?
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Fungua bucha la nyama
     
  3. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    tu cha kwanza katika maisha yako ya biashara ambacho naweza kukushauri ni kuepuka kufanya biashara kwa maono ya mtu mwingine.

    Business ni 50% vision, 30% enthusiasm na 20% capita. Then you apply hard work

    Labda kwa ushauri, jaribu kutembea kwanza. Don't be in a hurry. Nchi yetu ni kubwa na opportunities ni nyingi lkn sidhani kama kuna mtu mwenye miujiza ya kukufanya uwe mfanyabiashara ilhali you don't have that millionaire mindset.

    Kama upo DAR, tembea kidogo mikoani kwenye shughuli za watu. Usione shida kutumia milioni moja kupata jibu la swali ambalo zawadi yake ni milioni 60. Biashara zipo mkuu
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,468
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Inaonekana huna hata lepe la nn cha kufanya hahhaah fanya upendacho ndio utafanikiwa

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kula burgers na mapiza kwanza ndo mambo mengine yaje.
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa niaba yake nakushukuru sana kwa ushauri mzuri. Je una cha zaidi ambacho waweza kumshauri yeye na sisi wengine?
    Je humshauri asajiri kanpuni limited kwa kutumia ntaji huo?
     
  7. M

    Makanyagio Senior Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Asante kwa ushauri mwema, nitayafanyia kazi haya
     
  8. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    dah ningekuwa ww ningetafuta sehemu nzuri afu nikafungua stationary yenye kila k2,
     
  9. amu

    amu JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    nimekuwa addict na coment zako
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    michango yako huwa very useful....umenipa mwanga fulani
     
  11. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe kama wewe unajiskia kufanya nin?Ukipata jbu,na ukaamini unaweza kufanya jst do it.Ukiona vp njoo kwetu huku nunua bonge la nyumba ya kupangisha,guest,nunua mazao,Mashamba ya kukodisha n.k.baada ya hapo utakuwa na zaidi ya izo.Bt ukijichanganya utakuja kulia machozi ya damu..Omba Mungu akuongoze kufanya unayotaka kufanya.
     
  12. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Akili ndiyo hii. Ningekuwa mm ningemtafuta huyu Mwana Mtoka Pabaya kwa ushauri zaidi. Mwombe uonane naye akupe mwanga zaidi.
     
  13. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Fungua Danguro tu lina lipa sana wateja kama wakina nchembe lazima uwadake!
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna watumishi wengi sana wa serikali ambao awana uwezi wa kununua laptop au hata hizi desktop computer hasa kwa walimu jaribu kutembelea baadhi ya shule na uingue mikataba na walimu wanao taka kukopa laptop au dekstop computer wape mashariti ya kukopa kama unauza laptop milion moja wambie kwa kukopesha utauza milioni na laki mbili alafu alafu wazilipe hizo pesa kwa vipindi vitatu downpayment iwe ni ghalama ya bei uliyo chukulia mzigo alafu usubirie faida tu kwa sababu ukitaka kufanya biashara ya computer utapata faida sana kwa sababu unaweza chukulia laptop moja bei ya jumla kama laki saba na ww unakwenda kuuza milion na laki mbili kwa kukopesha uoni unafaida nzuri sanaa, kwa hyo kama ukipata kwa bei nzuri zaidi tena mpya hakika utajipatia faida sana na uzoefu na hilo kwa sababu nilifanikiwa kufanya biashara ya desktop kwa walimu hapa dar yani kila mwezi nilikuwa naingiziwa pesa, na ukifanikiwa kupata wateja wako kama 50 na kwa mtaji wako wa milion 25 utapiga sana pesa kwa msaada zaidi tuwasiliane nikupe mwanga zaidi
     
  15. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Fanya research ya nguvu kabla ya kuingia kwenye biashara yoyote...ujue unataka nini kwanza ndio uanze biashara. Bussiness is passion...jipange tu kwa reseach kwanza
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
  17. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ltd co! What for? Kama hana wazo la biashara anafungua kampuni ili naye awe na kampuni au ili hiyo kampuni ifanye biashara fulani? Kabla ya kufungua kampuni lazima uwe na wazo la biashara,kwani kampuni ni aina ya ufanyaji wa biashara na sio biashara. Kwa kifupi ndugu fanya kitu kinaitwa "swot analysis" juu ya biashara unayotaka kuifanya liwe ni wazo lako au umepata hapa jf ili uweze kufanya kitu cha kueleweka.
     
  18. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Anzisha biashara ya kituo cha kufanyia mazoezi ndugu, kinalipa sana!!
     
  19. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bwana ZAMLOCK, unaweza kunipa mwangaza kidogo wa sehemu ya kueleweka, ninapo weza kupata Laptops na Desktops za jumla na kwa bei nafuu?
     
  20. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Fungua stationary katika strategic area. Inalipa sana.
     
Loading...