Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA TUTANI: Nahitaji Jingle ya Kipindi cha SupaMIX ya Zembwela na Michael baruti EA Radio

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kidi kudi, May 24, 2012.

  1. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Salaam nyingi kwenu wadau,,
    Naomba kama kuna mtu anaweza kunisaidia kupata audio ya free style alofanya godzila kutengenezea jingle ya tangazo la kipindi cha supaMix EA Radio cha Zembwela Na michael Baruti,arushe maujanja hapa coz naitafuta sana hicho ki-jingle..

    Amani sana Kwenu,pa1 sana
    :israel:

     
Loading...