Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani jamani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KiJo, Feb 3, 2011.

  1. KiJo

    KiJo Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu alikua outing beach bagamoyo last wkend na wenzake, gafla mzungu mmoja kwa mwonekano alikua mwanaume akamwita wakawa wanaongea at the end wakabadilishana contacts, just today msela katoka kwake kigamboni ananipa story but in short anasema anajinsia mbili na kwa mwonekano ni mwanaume wa kawaida ila ya kike ndio inafanya kazi, jamaa akaomba kuthibitisha akakuta ni kweli na anaishi na mama yake uko, amemwahidi kumsaidia lolote as long as he keeps the secret to himself. Afanye je..?????
     
  2. g

    gudlack Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sasa anaomba msaada gani? khali si kaiona? mwambie atambue hii ni Africa Si uliona SEMENYA alivyopigwa vijembe?angekuwa Ulaya Au US angeweza akajipongeza lakini kwa kuwa yupo Bongo plz mpe pole
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapo sioni tatizo..., Kwanza walipokutana walikutana kama wote ni wanaume na urafiki wao haukuwa based kwenye mapenzi.., na kutunza siri ndio ustaarabu hata asingemuomba atunze siri, ingebidi jamaa atunze siri...

    Cha kufanya waendelee na normal urafiki wa kawaida na mwambie jamaa atunze siri ingawa sasa wewe, Gudlack aliyekujibu hapo juu, mimi, watakaojibu hapo chini na guest wote wanaochungulia sasa wanajua... :angry:
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mengine sio yakuomba ushauri,
    Kwani anataka nini cha zaidi kwake.
    Si unrafiki wa kawaida tu kama vile wewe na yeye mlivyo au?
    Labda sijaelewa vizuri.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Khaaa!
    Wameoneshana hizo nyeti ili iweje sasa?
    Au anamtaka?
    Haya afiche siri na asitangaze ingawa huyo mwenyewe ameshindwa kuficha siri.
    Amemuamini vipi haraka namna hiyo hadi kumwambia mambo yake.
    Rafiki yako nae kashakwambia wewe.
    Huyo mdada sijui kashawaambia wangapi. Wewe nae ushayaleta jf bado ofisini na mtaani.
    Khaa!
    Sijui siri yenyewe bado ipo.
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi kaka vile sijaelewa vileee anataka ushauri mzungu kamtaka??? au ushauri wa yeye kuwa na mzungu kama rafiki yake wa kike? mwambie aangalie sana asije akaamua kumtuliza hamu zake badae mara kitu kinainuka jamaa nae anataka! awe nae urafiki wa kawaida asijejiingiza kwenye matatizo
     
  7. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmh mimi hapa hata la kukusaidia sijui litakua ni lipi..a
     
  8. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dunia ndiyo inakaribia mwisho hiyo...

    Aibu hizi tutaulizwa na mwenyezi mungu.. Sijui tutajibuje..

    Halafu wewe umeambia ni siri,, sasa nini unakuja kutuambia sisi huku. Wewe siyo rafiki mzuri kwani ulipashwa kuwa msiri.. Jifunze hilo..
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    sharti la kwanza ameshindwa kulitekeleza, kwani ametoa siri hiyo kwako. Kwani lengo la urafiki wao hasa ni nini?
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    the story is toooo beautiful to be the fact
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duhh,unataka ushauri ana mpango wa kuwa na uhusiano nae au anaogopa awe na urafiki na huyo jamaa au lah au nini???mi sijaelewa.....:coffee:
     
Loading...