Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutaani: Nawezaje delete thread yangu?, bado dent humu Jf

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JohnnyGeek, Jun 30, 2012.

  1. JohnnyGeek

    JohnnyGeek Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawezaje delete thread, baada ya kuona inajaza kabati humu JF?
    msaada jamani?
    naomba steps.....
     
  2. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    JF Hawaruhusu user kudelete thread,mwenye uwezo huo ni moderator peke yake.Hivyo cha kufanya ni kutuma message kwa moderator yoyote kumuomba aifute AU futa maneno yote kwenye post yako uiache blank...
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ili ku-delete post yako fanya hivi:

    1. click EIDT POST hapo chini katika post yako ulotuma.
    2. kati ya SAVE, GO ADVANCED, DELETE na CANCEL, wee click DELETE. Maneno hayo utayaona hapo chini ya post mara baada ya ku-click EDIT POST.
    3. baada ya kubofya DELETE, upande wa kushoto kwa chini utaona kibox pembeni yake kuna kiduara kidogo, kibofye hicho kiduara. Usiandike chochote ndani ya kibox
    4. mwisho bofya sehem iloandikwa DELETE POST. Hapo utakuwa umefuta post yako hapa jf.


    Una uhakika na unachokisema??? Mbona ziko meseji nyingi zimefutwa?????!!!.
     
  4. Cookie

    Cookie Content Quality Controller Staff Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 1,900
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    JohnnyGeek

    Ukitaka Thread yako ifutwe wasiliana na Mods watakusaidia jambo hilo, au sema hapa ni thread ipi unataka ifutwe


    Baba Mtu

    Ni kweli anachosema IrDA Member wa kawaida hawezi kufuta Thread .... sio kufuta comment zake

    Ulichoandika hapo juu ni process ya kufuta post yako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa kabsaaaa!!
     
  6. R

    Refa Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Anaeleweka
     
Loading...