Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada tuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by moze, Oct 4, 2010.

  1. m

    moze New Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau habari za leo
    nna shida ya kutaka kufahamu kuhusu namna TRA wanavocharge ushuru wa magari toka japan hasa yale yaliyozidi miaka kumi tangu tengenezwe yaani uchakavu unachajiwaje,kuna fomula flani au inakuaje ya 1995 itatofautianaje na ya 1999 kwa ushuru wake
    asanteni.
     
Loading...