Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada tuta la pili; NAHITAJI KUJUA DUKA LA VITABU LA JUMLA KWA DSM

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by HAZOLE, Sep 8, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wana JF naombeni mnijuze ni wapi kuna duka la vitabu wanapouza kwa bei ya jumla. nahitaji kuuza vitabu vya higher learning/elimu ya juu.
    tafadhari nisaidiane mjasiriamali mwenzenu....
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Makunganya street karibu na BP station. Linaitwa worldbook
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wavyheya sana mkuu.... nitafika pale nifanye window shopping.
     
Loading...