Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tuta la Euro Millions...!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BabaDesi, Dec 4, 2008.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wenye ufahamu wa mambo haya naomba msaada. Nataka kujaribu bahati yangu kwenye mchezo wa bahati nasibu wa EuroMillions. Kuna kampuni mbili za ma-agent wa online, Lottery24 na AAL ambazo zinadai zinachezesha mchezo huo online kwa ajili ya wateja walio nje ya nchi ambazo mchezo huo huchezwa. Tunaomba mwenye uzoefu ama aliyepata kucheza mchezo huu atujuze. Pia atufahamishe kama kuna njia nyingine ama kampuni nyingine unaweza kuzitumia kucheza mchezo huo online. Na je, benki zetu zitasemaje zikiona ghafla akaunti yako inaingia shilingi milioni 350!
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Waungwana! hakuna ambaye ameisha cheza hii kitu hapa Bongo akatoa ushauri???
     
Loading...