Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Turbo C Compiler Software (C programming)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rfjt, Jan 28, 2012.

  1. rfjt

    rfjt Senior Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Habari wanajf

    Katika jitihada zangu za kujifunza pragramming kwa language ya C, nimefikia hatua kutengeneza simple pragram ambayo ili niweze kuiona kazi yangu natakiwa niwe na s'w ya Turbo C. Nimeitafuta kwa torrents niliyoipata ni Turbo C++ ambayo kwangu kwa sasa ni oversize.

    Naomba kwa aliyenayo au ajuae ipatikanapo anisaidie.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ungeomba kwenye jukwaa la sayansi mkuu.
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Compiler karibia zote za C++ zitakubali C. Anyway hizo product zote za Turbo hazitengenezwi tena, kama shida yako ni kujifunza C download Bloodshed Dev-C++ The Dev-C++ Resource Site
     
  4. HT

    HT JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    du! Turbo C outdated na DevCpp ni outdated pia.
    Check na CodeBlock, CodeLite, wxDevCpp au Microsoft VC express ed.
     
  5. HT

    HT JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukitoa MsVC, tafuta download ambazo ni bundled na MinGW
     
  6. rfjt

    rfjt Senior Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Asanteni. Kwa sasa nimedownload na kuinstall Dev-C++. Naendelea na lessons, nikipata tatizo lolote nitarudi tena.
    Asanteni sana kwa kunisaidia!
     
  7. HT

    HT JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna umuhimu wa kusoma vizuri nilichoandika ati!
     
  8. rfjt

    rfjt Senior Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sawa. Pia pale unapoona sikuelewa vizuri unaweza ukanielewesha zaidi huku ukizingatia kuwa mimi ni beginner, hivyo reference yenye link huwa ni rahisi kwa ma-beginners. Karibu tena mkuu kama kuna kitu unaona sikuelewa vizuri.
     
  9. HT

    HT JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jipunguzie maumivu, usitumie outdated compilers/IDE
     
  10. Codezilla

    Codezilla Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dude just as HT said avoid using outdated compilers...i'll recommend CodeBlock IDE it has so many compilers....anyway happy coding hope you'll share the simple program your making TUCHANGIE :nerd:
     
  11. rfjt

    rfjt Senior Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kama kuna uwezekano mngeweka na links ili ukibofya ikufungulie page ya kudownload hizo latest compiling softwares. Hilo lingetusaidia sana sisi "ma-underground programmers" ambao tuna nia ya kweli ya kutaka kujifunza.

    Software ya Dev-c++ ambayo nilidownload na kuistall, haikufanyakazi licha ya kufuata maelekezo ns miongozo yote iliyomo ndani ya software yenyewe.

    Msaada zaidi wa link plz!!!!
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    fanya hivi kama nia ni kujifunza tumia c++ ya Microsoft sababu utapata na resource nyingi zaidi mtandani iwe ni kuistall au hata sample codes. n hata iwe ni integretion ya apllication mbalimbali.

    Visual c++ ya micrsoft ni moja ya package kati ya pachge nyingi zinazounda kitu inachoichwa Visual Studio 2010 . Yaani ndani ya visual studio kuna

    visual C++ 2010
    visual C# (sharp)
    visual Web develper
    visual Basic 2010

    na katika kujifunza unawezaa hata ukahitaji na Sql server 2008 (database). Ndani ya studio imo.

    Badala ya Visual Studio 2010 unaweza kuamua kupakua visual studio 2008 . specs za mashine yako zinaweza kuwa muamuzi ni ipi inakufaaa.

    pakua VS2008 hapa Visual Studio 2008 express all in ine iso chagua lugha then bofya download
    pakua VS2010 hapa visual studio 2010 expres all in one iso chagua lugha tehn dowload

    So nakushauri pakua na install Visual studio ni nzuri kwa benginner
     
  13. rfjt

    rfjt Senior Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Asante sana!!!
     
  14. HT

    HT JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa mbona unanitia shaka mapema hivi. Nilivyotaja majina nikajua inatosha wewe kuyaweka ktk kiboksi cha google.... Haya links zako hizi hapa:
    http://codelite.org
    http://codeblocks.org
    ya MSVC ipo hapo juu na wxDevCpp ninaacha iwe assignment ya wewe kutumia google kuipata!
     
  15. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka kwa ufahamu wangu ni kwamba hiyo program yako inaweza kuwa compiled hata na turbo c++....mimi ninayo turbo c++ kama utahitaji niPM...
     
  16. rfjt

    rfjt Senior Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana kwa kuniwekea hizo link hivyo itakukuwa rahisi hata kwa beginner wenzangu kubofya tu. Nimefanikiwa pia kupata na kudownload "assignment". Sina matatizo na google. Google, wikipedia, webopedia, howstuffswork, Youtube, etc, hawa wote ni "marafiki zangu wakubwa" Shukran kwa msaada.
     
  17. rfjt

    rfjt Senior Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ungetuwekea tu hapahapa au ni biashara?
     
  18. rfjt

    rfjt Senior Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nawashukuruni nyote kwa kuniwezesha kunipa nyenzo za kutosha za kujifunzia na hivyo sasa narudi "darasani" kuendelea kubukua.
    Mungu awabariki.
     
  19. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoja basi niitupie hapa...
     
  20. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeattach file..please extract hilo folder...ukitaka kuirun ingia kwenye TC/BIN/TC(application)...runhiyo TC application kitu kitafanya kazi...hunahaja ya kuinstall..unachotakiwa ni kuweka hilo folder kwenye local disk C: basi.. nimekuwa nikitumia hii kitu kwa window7.sina uhakika kama inafanya kazi vizuri kwenye XP ila natumai itapiga mzigo..wewe jaribu tu incase unatumia XP...
    Kama ikikupa shida nitafute.....
     

    Attached Files:

    • TC.zip
      File size:
      7.6 MB
      Views:
      23
Loading...