Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Tumbo

Discussion in 'JF Doctor' started by donlucchese, Aug 29, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    habari zenu wakuu. ebwana wakuu kuna katatizo kananisumbua saivi kuhus tumbo. yaan unakuta frequently kama linaunguruma ivi au kama la kwenda haja halaf hata ukienda haja ni soft faeces hata kama nimekula kitu gumu. je hii ni nini na inasababishwa na nini? sometimes nakosa hata ham ya kula coz najua nikila mda so mrefu tumbo linabana la kwenda haja
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole Babu jamani msaidieni babu!
     
Loading...