Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Tumbo linaniuma baada ya kula

Discussion in 'JF Doctor' started by pointers, Apr 5, 2012.

  1. p

    pointers JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa yeyote anaeweza kunisaidia jamani......
    Nasumbuliwa na tumbo kwa muda mrefu sasa nimetumia madawa sana na nimefanya mpaka endo scope
    pale Agakhan Hospital kujua tatizo ni nini lakini bado linanisumbua

    tatizo lenyewe:
    Kila ninapokula chakula mchana nikimaliza baada ya mda mchache tumbo linaniuma sana
    na kujaa gas nikienda chooni naharisha nashughuli inaishia hapo na linaacha kuuma mpaka kesho yake
    tena nikila chakula.....ila nikila vitu vikavu km cake,nuts pamoja na vinywaji km juice au soda huwa haliumi kabisa

    hili linatokea nikila mchana tu usiku na asubuhi hakuna tatizo

    Naomba msaada wenu jamani
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    limeanza lini? na ni vyakula vya aina gani unavyokula? kuna magonjwa mengi ya tumbo lazima kuwa specific.
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    ona dr. Mkuu
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Una minyoo tafuta Zentel ya kidonge unywe mara moja asbh b4 kula na wiki inayft unapiga tena kimoja dukani@5000 punguza kula maharage na urojo dawa ya maji relcer gel pia itasaidia swala la gesi na kujambajamba
     
  5. p

    pointers JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lina muda mrefu sana kaka, vyakula karibu vyote isipokuwa vya ngano ngano tu
    km cake na vile vikavu, nikila wali,ugali,ndizi sijui chips ni mtindo ule ule ni mara chache sana kukuta haliumi
    baada ya kula...
     
  6. p

    pointers JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dawa za minyoo huwa nakula kila baada ya miezi mitatu au minne,maharage hata nisipokula mwezi mzima tatizo ni palepale mpaka najiona km sitakiwi kula...believe me nisipokula tumbo wala haliumi...
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    isije ikawa ni irritable bowel syndrome.dalili zake ni kuumwa na tumbo,tumbo kujaa,na kuharisha.ila maybe wataalamu watakujuza zaidi.jaribu kula kidogo kama tatizo ni mchana tu.
     
  8. p

    pointers JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thaks for the advice
    nitajaribu kuwa nakula kidogo nione pia itakuwaje.....
     
  9. p

    pointers JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
Loading...