Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tovuti ya chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NCHABIRONDA, Jan 27, 2012.

  1. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF wote, Mimi ni mkereketwa wa chama cha CHADEMA na mara nyingi huwa napenda sana kufatilia habari zinazohusu hiki chama. Natamani sana kutembelea tovuti ya CHADEMA lakini sijui tovuti yake hivo kwa yeyote anaejua tovuti ya CHADEMA naomba anijuze.
     
  2. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
  4. d

    davidie JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tembelea http.//www.chadema.or.tz/
     
  5. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh ww kweli umenishangaza sana na waonekana unatoka kaskazini. Sie wa kanda ya ziwa hiki chama tumeisha anza kuachana nacho hakina cha maana mpaka sasa kilichofanya kwa wananchi za zaidi ya maandamano

     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe ndio msemaji wa kanda ya ziwa?
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Huyu wa kanda ya ziwa naona wa kufoji make hata ongea yake anaonekana analazimisha atokee kanda ya ziwa tunakoujua utamu wa CDM,sasa yeye asiyeujua utamu huu ni wa kanda gani ya ziwa?

    Hukuwahi na hauwezi wala kutuwakilisha kwa mawazo yako ya kikuda namna hii
     
Loading...