Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tongue erosion

Discussion in 'JF Doctor' started by The secretary, Feb 21, 2012.

  1. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    naombeni msaada nikila chakula tu ulimi unakatika hospijal wanasema ni ukosefu wa madini ya nyama
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jamani wapi madoctor msaada
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kapime inaweza kuwa ni infection ya candidiasis kutokana na upungufu wa protein mwilini, utapia mlo, HIV, AU kutumia madawa aina ya corsticosteroids, Nakushauli fuata ushauri wa madactari na pia kapime HIV na Viral -herpes simplex
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Asante
     
Loading...