Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada toka kwenu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mshamu, Aug 22, 2012.

  1. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nalipenda sana jukwaa hili kwa kuwa kunawataalamu ambo wamejitolea kuwasaidia wengine kwa upendo mkubwa. Mimi pia ni mmoja wa watu walinufaika na jukwaa hili.
    Leo naomba msaada toka kwenu nahitaji kununua router ambayo itanisaidia kukonect Computer kama tano hivi. Hiyo router iwe na uwezo wa kuwekwa moderm halafu isambaze kwenye hizo computer kwa kutumia wire. Jamani hapo ndiyo mwisho sijui nimeeleweka. Naomba mawazo na ushauri wenu.
     
  2. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Very very simple! Router kwa ajili ya functionality ndogo namna hiyo ziko nyingi ---
    You just buy DLink, it actually has 4 Ethernet ports for cable connections

    So kama mahitaji yako ni computers tano, then angalia uwezekano wa kuunganisha moja ya hizo computers through wireless. kama computer zote hazina wireless cards au unayo special issue ya kuchagua cable connections then itabidi ununue extended ethernet switch ili kupata more ports
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba hizi router zinazochukua modem haziko compatible na modem zote za mitandao yote so ni lazima uangalie unatumia modem gani kisha cheki kwenye site ya anayetengeneza hiyo router kama iko compatible na hiyo modem.
    Baada ya hapo ni maamuzi ya kawaida tu, kama unahitaji 5 ports base hakikisha inazo hizo 5 ports au zaidi au nunua switch au hata hub ambayo itatanua idadi ya ports.
     
  4. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana kwa mawazo yenu nayafanyia kazi najua nitafanikiwa nitarudi tena baada ya kufanyia kazi mawazo hayo.
     
Loading...