Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada:tofauti kati ya bachelor of science in.. na bachelor or engineering in..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ProBook, Jun 29, 2012.

  1. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    jaman brothers and sister naomba mtu yoyote mwenye kuelewa tofauti kati ya hivi vitu viwili anieleweshe maana naona kama vinanichanganiya kidogo na ipi kati ya hizo ni nzuri zaidi..
    Asanteni.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Search hapa Jf kuna mtu aliuliza swali kama lako na kujibiwa kwa ufasaha zaidi.
    Kwa kifupi bachelor of engineering ina base kwenye practical zaidi na theory kidogo while bachelor of science in...........engineering ina base kwenye theory na practical kidogo. Bachelor of Engineering hutolewa katika technical colleges kama DIT,AIT na MIT.
     
  3. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,135
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Bsc in ina deal zaidi na WHY questions ( Theories na designing ) wakati B in eng ina deal zaidi na HOW questions ( How to operate vifaa )
    Kuhusu ipi ni bora , hiyo ni subjective issue , kila mtu ana preference yake , ila binafsi kwa maoni yangu ,bsc in zinazingua kibongo bongo sababu inahitaji ufundishaji bora na vifaa vingi ambavyo havitoshelezi katika vyuo vyetu unless uwe una struggle kivyako pembeni
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama unataka kuwa "engineer makaratasi"basi chukua Bachelor of science in...na kama unataka skilled hands,Bachelor of Engineering in...Tofauti imebase kwenye practicals and theories kama NingaR alivyosema hapo juu.
     
  5. C

    C programming JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    bachelor of science ni engineer uchwala au maneno mengi na karatasi ila kazi huwezi
    bachelor engineer ni engineer ambaye yupo compitent both theory and practical utachagua mwenyewe
     
Loading...